Hạng B1
19/2/15
88
166
33
42
Như tiêu đề, mong các bác cho ý kiến.
Em thì nghĩ 1 hành vi vi phạm gt, nếu k bị xử lú sẽ tạo bức xúc cho người tham gia và gây nguy hiểm cho người xung quanh. Chúng ta đã thấy nhiều hành vi xấu, nhưng các bác mới chỉ dừng ở việc nói cho sướng cái mồm. Cách đấy cũng hiệu quả, nhưng chậm, chắc đến đời cháu e may ra mới cải thiện.
Vậy có nên chia sẻ hình ảnh vi phạm cho công an để có phương án xử lý? OS có nên đóng vai trò quan trọng trong việc này?

Hạng D
10/12/13
2.505
6.112
113
Em thì nghĩ 1 hành vi vi phạm gt, nếu k bị xử lú sẽ tạo bức xúc cho người tham gia và gây nguy hiểm cho người xung quanh. Chúng ta đã thấy nhiều hành vi xấu, nhưng các bác mới chỉ dừng ở việc nói cho sướng cái mồm. Cách đấy cũng hiệu quả, nhưng chậm, chắc đến đời cháu e may ra mới cải thiện.
Vậy có nên chia sẻ hình ảnh vi phạm cho công an để có phương án xử lý? OS có nên đóng vai trò quan trọng trong việc này?
Nên!!!

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng C
15/6/13
774
538
93
Và csgt có sử dụng hình ảnh vi phạm để phạt không? Như vụ đoàn PKL chạy quá tốc độ trên cao tốc Liên Khương đó có bị xử lý chưa.

Hạng B1
9/8/14
83
184
33
chuyện ai nấy làm; cơm ai nấy ăn; chọt chẹt làm gì; sống bình yên không muốn; thích rước họa vào thân hả chủ topic.
ai ném đá cứ việc ném thoải mái. Thân.

Hạng D
11/12/10
3.013
7.666
113
Nên!
Cho hỏi: phương tiện ghi ảnh, ghi hình của bác có hợp chuẩn, hợp quy hem?
Em ra đường thấy nhiều anh vi phạm: piss nơi công cộng, có nên dí camere sát vào quay cho chuẩn rồi nộp cho CA hem?

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng B2
1/4/15
388
2.537
93
52
Nên anh chủ à! Một ổ bánh mì dù to hay nhỏ cũng quý lắm.