Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
27/5/13
358
1.891
93
Chuyện đường D2 có lẽ mình chưa được cập nhật, mình ở đó đến 2010 là đi. nếu sai cái này thì sorry bác chủ
Q2 giá đất cao vì vị trí của nó, tương lai của nó vì khá gần Q1 chứ nhìn còn hoang vu lắm, nó chỉ được có vài nơi hiện tại là dân cư tương đối.
Các bác đều biết là dịch vụ phát triển theo dân cư, dân cư thưa thớt thì dịch vụ sao nhiều được.

Khu vực Q12, Hóc Môn không phải giàu có nhưng vì đông dân cư nên tiện ích cho cuộc sống là đầy đủ

Hạng F
29/8/07
8.017
26.365
113
vuongit nói:
Chuyện đường D2 có lẽ mình chưa được cập nhật, mình ở đó đến 2010 là đi. nếu sai cái này thì sorry bác chủ
Q2 giá đất cao vì vị trí của nó, tương lai của nó vì khá gần Q1 chứ nhìn còn hoang vu lắm, nó chỉ được có vài nơi hiện tại là dân cư tương đối.
Các bác đều biết là dịch vụ phát triển theo dân cư, dân cư thưa thớt thì dịch vụ sao nhiều được.

Khu vực Q12, Hóc Môn không phải giàu có nhưng vì đông dân cư nên tiện ích cho cuộc sống là đầy đủ
Chắc bác ghé Q2 năm 2010 nên chưa cập nhật

Hạng B2
27/5/13
358
1.891
93
manchestervn nói:
vuongit nói:

Q2 mình đi nhiều, tháng trước qua đó 3,4 lần

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.414
113
Sài Gòn
manchestervn nói:
vuongit nói:

Bác ấy nói đúng mà. Quận 2 chỉ phát triển mỗi...Hướng cầu Sài Gòn đi xuống đến The Vista. Chấm hết!
Tất cả phần còn lại của Quận 2 đều cực kỳ hoang vu. Hoang vu đến nổi da gà da vịt.

Hạng B2
JerryMouse nói:
manchestervn nói:
vuongit nói:
Bác ấy nói đúng mà. Quận 2 chỉ phát triển mỗi...Hướng cầu Sài Gòn đi xuống đến The Vista. Chấm hết!
ất cả phần còn lại của Quận 2 đều cực kỳ hoang vu. Hoang vu đến nổi da gà da vịt.

Hướng từ Cầu Sài Gòn xuống thì không nói rồi - vì kvuc bên đó phát triển trước: Thảo Điền, An Phú - An Khánh này kia nhưng hiện tại hướng từ Hầm Thủ Thiêm thì khác: các bác chạy ngang có thể nói là đang tiến hành khá rầm rộ - có thể thấy khu vực này hấp dẫn lắm.
Các tuyến đường khác không nói. Xét về chung cư - riêng tuyến đường Nguyễn Duy Trinh, nào là: Homyland 1 2 3*; ParcSpring; Thủ Thêm Xanh; Thủ Thêm Star; Petroland.
Ở quận 2, môi trường và không khí còn tương đối thoáng, an ninh cũng tương đối.

Hạng B2
21/5/13
231
33
43
Sau khi đi xem hết các chcc khu vực này, em thấy nếu bác chủ đủ tiền thì ở Estella sướng hơn

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/10/13
503
695
113
Làm con Vista 3 phòng ngủ view hồ bơi thanh toán 1 lần 4.1 tỏi, tiện ích đầy đủ cho nó sướng đi bác chủ

Hạng C
9/2/12
946
38
48
dung_thomrau nói:
Làm con Vista 3 phòng ngủ view hồ bơi thanh toán 1 lần 4.1 tỏi, tiện ích đầy đủ cho nó sướng đi bác chủ
4 tỉ thui, em được kí gửi căn Vista tầng 7, tháp T1, 140m2, view trọn hồ bơi, cụ nào quan tâm thì pm em nha.

Tập Lái
30/3/13
10
0
1
Bác chủ thớt cho em xin mail, em giới thiệu bác 1 dự án căn hộ mặt tiền đại lộ, cách công viên Gia Định 500m, là loại căn hộ có sân vườn đầu tiên tại TPHCM, mỗi căn hộ tặng thêm 1 chỗ đậu xe hơi miễn phí vĩnh viễn, (Phí quản lý chỉ 6k/m2)

Hoặc bác CALL em: Văn Phòng Chủ Đầu Tư CNS LAND 01252.555.222 (Mr.Thịnh)

Hạng B2
DKRpro nói:
Bác chủ thớt cho em xin mail, em giới thiệu bác 1 dự án căn hộ mặt tiền đại lộ, cách công viên Gia Định 500m, là loại căn hộ có sân vườn đầu tiên tại TPHCM, mỗi căn hộ tặng thêm 1 chỗ đậu xe hơi miễn phí vĩnh viễn, (Phí quản lý chỉ 6k/m2)
Em cũng thích dự án của bác - nhưng nó không phải là căn hộ có sân vườn đầu tiên tại TPHCM như bác nói đâu nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.