Hạng B1
10/3/15
92
72
18
E lượn lờ Youtube thấy cái quảng cáo về Titan Q7 của Avatelecom. Thấy đang có chương trình sale giá sốc. Máy cấu hình ngon mà giá lại mềm. Nhưng thương hiệu máy này chẳng biết thế nào? Con cục gạch của e đang tậm tịt cũng nên định đổi đời điện thoại. Nhà mình có bác nào đang sài e này ko ạ? Cho e xin ít thông tin.

Hạng B1
10/6/15
78
40
18
Con titan q7 này em cũng có thằng pạn dùng, mua của bọn avatelecom nhưng giảm sốc là sốc thé nèo ông thớt? quăng bom thía này pố ai mà hiểu, wa bằng thách đố nhau :3dandap:

• Like
Reactions: Kinhvanhoa157
Tập Lái
29/10/15
7
3
3
totokid.vn
vừa mò anh gú gò. thấy nó giảm 40% còn 3.4 triệu đấy. Bác máu thì đặt gạch luôn cho nhanh chứ em đã xài thì lên hẳn titan Q8, nhìn chả khác gì ip 6s luôn

• Like
Tập Lái
31/3/15
36
8
8
38
Thấy ngon thì cứ quất thôi. Con cục gạch của bác tậm tịt thì bác đổi điện thoại là đúng rồi, giờ còn mấy ai dùng mỗi cục gạch đâu, chắc bác thuộc dạng " hàng hiếm " đấy nha :3dchedu::3dchedu::3dchedu::3dchedu: Mà tết nhất đến nơi có khác nhỉ, đi đâu cũng thấy sale, hoa hết cả mắt nhỉ các bác.
Làm gì mà đến mức hàng hiếm như bác nói, nói như bác chắc em cũng thuộc hàng hiếm rồi, bác có cần hàng hiếm này không em để cho này:3dcuoi:

Tập Lái
31/3/15
36
8
8
38
Thôi bác ạ, vì là hàng hiếm nên bác cứ giữ lấy mà dùng, em không quen sài hàng hiếm. Đi ra ngoài ngại lắm bác ạ, thời buổi này mà xài mỗi cục gạch nhìn quê một cục không ak.
Bác nói thế này mất quan điểm quá, bác có tiền bác cứ xài điện thoại xin, em không tiền em dùng cục gạch, quê còn hơn đú bác ạ.

• Like
Tập Lái
15/10/15
22
7
3
44
xem thử mấy cái video thì nhìn kiểu dáng cũng đẹp. Tầm 3.5 củ với cấu hình đó mà mua là ngọt nước.
mấy đồ công nghệ này mua giá rẻ rẻ dùng 1-2 năm sau thải đỡ tiếc

Hạng B1
10/3/15
92
72
18
vừa mò anh gú gò. thấy nó giảm 40% còn 3.4 triệu đấy. Bác máu thì đặt gạch luôn cho nhanh chứ em đã xài thì lên hẳn titan Q8, nhìn chả khác gì ip 6s luôn
Công nhận là e Titan Q8 ngon thiệt bác ạ! Nhưng Nó chênh nhau cũng phải 2 củ. Từ cục gạch mà nâng đời như thế thì e mạnh tay quá! Chắc cứ phải từ từ cho nó chắc cú :3dchongchong:

• Like
Reactions: Totokid