Hạng B1
9/6/11
68
14
8
Có nên liều chạy xe máy tới Phnom Penh không? Em định thứ 7 tuần sau tự lái xe máy chở bạn gái từ Saigon tới Phnom Penh chơi 1 đêm hôm sau chạy về mà sợ CSGT Phnom Penh bắt quá à

Bác nào đi rồi cho em kinh nghiệm ạ

Hạng B1
19/10/14
95
27
18
ủn cho bác lên. Còn trẻ thì còn đi thôi bác, em nghe bạn em kể đi hơi cực mà vui lắm

• Like
Reactions: new_adm
Hạng B2
16/9/15
170
81
28
45
Chạy ok bình thường hả bác
Chạy bt kg gì cả bác. Bác đụng chết người cũng chỉ phạt có 5 dollar thôi.ma bác chạy nhanh cũng 5 đô. 2 năm về trước bên đó không có bắn tốc độ. Bây giơ bắt đầu có lai rai rui day. 1 xe Tống 3 nhưng chỉ cần người láy có đội nón bảo hiểm là được rồi

• Like
Hạng B1
9/6/11
68
14
8
Chạy bt kg gì cả bác. Bác đụng chết người cũng chỉ phạt có 5 dollar thôi.ma bác chạy nhanh cũng 5 đô. 2 năm về trước bên đó không có bắn tốc độ. Bây giơ bắt đầu có lai rai rui day. 1 xe Tống 3 nhưng chỉ cần người láy có đội nón bảo hiểm là được rồi
Có bắn tốc độ xe máy không bác? Bác đi nhiều rồi ạ. Cám ơn!

Hạng B2
16/9/15
170
81
28
45
Nếu có bắn tốc độ . thì xe nào cũng bắn hết. Nhưng không nhiều lắm. Tại do ông Trung quốc chỉ mới biết bắn tốc độ đấy chứ. Trước đó đâu có đâu.
Mình đi qua đó 3 lần. Có thô địa bên đó. Nên mới biết

• Like
Hạng B1
9/6/11
68
14
8
Nếu có bắn tốc độ . thì xe nào cũng bắn hết. Nhưng không nhiều lắm. Tại do ông Trung quốc chỉ mới biết bắn tốc độ đấy chứ. Trước đó đâu có đâu.
Mình đi qua đó 3 lần. Có thô địa bên đó. Nên mới biết
xe máy cũng bắn luôn ạ? hơi căng à nha tại em đi từ Saigon tới Phnom Penh tới 260km mà chạy 40km thì không biết khi nào mới tới