Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Xe ban ngày lên showroom chạy demo, còn tối để sếp phó showroom chạy về nhà với chở vợ con đi siêu thị nha.

Rồi sáng mai đi làm lại chạy lên cty demo tiếp.

Demo 50k chắc demo cho Grab

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng F
28/8/19
6.697
11.385
113
Palm Beach, Florida, US
xe đi 50k thì như mới thôi. Đặc biệt lại vận hành thời gian ngắn (1 năm). Thích thì cứ nhíc... còn mình nhiêu đó mình mua Mer chạy :D
Sai rồi, ko phải con số 50k mà là 1 năm Bạn nói đấy. Bạn chạy 50k 5 năm xe nó sẽ khác nhiều chỉ 1 năm chạy 50k. Tổn hao mòn sẽ cao hơn và rơi chủ yếu vào hệ truyền động bao gồm luôn cả bơm và máy nén AC. Đó là lý do khi mua xe cũ thì ngoài Odo tổng còn phải xét nó chạy bao nhiêu năm.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Nghĩ gì khi đi so với vios
So với i10, morning và wigo được chưa
Bác đang đi hãng xe gì vậy, có khác xe tau ko
Ảo thôi đừng ảo quá
Bác đem xe fadil của bác ra đây
Thg e chạy dịch vụ vios mt e 2018
Cho 10 ngừoi chạy, ai khen xe bác đi ngon hơn với tỷ lệ cao hơn mất xe chơi ko
Bác chạy đường thẳng, tăng tốc lên rồi dùng thắng tay cho quay 180°, bác chạy Vios nha, bên em sẽ chạy fadil, thử liên tiếp ở tốc độ cao hơn đến khi có người lật xe, ai lật xe thì mất xe. Chứ cho nhiều người lái thì sao mà khách quan được, bác bảo xe bác ngon thì khung gầm nó phải tốt, xe ổn định. Bác dám chơi không ?
-_-

Hạng D
24/4/17
1.892
1.521
138
34
Bác chạy đường thẳng, tăng tốc lên rồi dùng thắng tay cho quay 180°, bác chạy Vios nha, bên em sẽ chạy fadil, thử liên tiếp ở tốc độ cao hơn đến khi có người lật xe, ai lật xe thì mất xe. Chứ cho nhiều người lái thì sao mà khách quan được, bác bảo xe bác ngon thì khung gầm nó phải tốt, xe ổn định. Bác dám chơi không ?
-_-
Chơi cho ngừoi dùng cảm nhận
Chạy drift tế bà ak...
Nghĩ sao thằng fadil so vios...
Dám đem hai xe ra,
Rồi cho mọi ngừoi lựa ko
Ảo lòi vừa thôi saler
- Còn thích thì lấy fadil với vios đua ,,
Ai thắng thì lấy xe... bao các thể loại fadil giả spark luôn

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Chơi cho ngừoi dùng cảm nhận
Chạy drift tế bà ak...
Nghĩ sao thằng fadil so vios...
Dám đem hai xe ra,
Rồi cho mọi ngừoi lựa ko
Ảo lòi vừa thôi saler
- Còn thích thì lấy fadil với vios đua ,,
Ai thắng thì lấy xe... bao các thể loại fadil giả spark luôn
Hihi, em lấy đâu ra xe fadil đấu với bác, em thấy topic nhiều hảo thủ nên vào chém gió quăng bom thôi. Em vẫn đang ủng hộ sản phẩm bác Vượng, hi vọng vài chục năm nữa có cái gì đó ra hồn mà giới thiệu với bạn bè quốc tế. Chứ trình độ dìm hàng online thì Việt Nam số 2 không ai dám nhận số 1. Em đi học bài tiếp đây, các bác ở lại vui vẻ.

Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
Sai rồi, ko phải con số 50k mà là 1 năm Bạn nói đấy. Bạn chạy 50k 5 năm xe nó sẽ khác nhiều chỉ 1 năm chạy 50k. Tổn hao mòn sẽ cao hơn và rơi chủ yếu vào hệ truyền động bao gồm luôn cả bơm và máy nén AC. Đó là lý do khi mua xe cũ thì ngoài Odo tổng còn phải xét nó chạy bao nhiêu năm.
Mấy xe bên Mỹ toàn đi 1 năm 50k - 100k cho mấy chú làm ở Cali, San. Có sao đâu... xe lướt nhập Mỹ vẫn được VN chuộng đó thôi

Hạng D
24/4/17
1.892
1.521
138
34
Hihi, em lấy đâu ra xe fadil đấu với bác, em thấy topic nhiều hảo thủ nên vào chém gió quăng bom thôi. Em vẫn đang ủng hộ sản phẩm bác Vượng, hi vọng vài chục năm nữa có cái gì đó ra hồn mà giới thiệu với bạn bè quốc tế. Chứ trình độ dìm hàng online thì Việt Nam số 2 không ai dám nhận số 1. Em đi học bài tiếp đây, các bác ở lại vui vẻ.
Vài năm nữa xem lại comment để biết mấy xe vin đi đâu bác nhé

Hạng F
28/8/19
6.697
11.385
113
Palm Beach, Florida, US
Mấy xe bên Mỹ toàn đi 1 năm 50k - 100k cho mấy chú làm ở Cali, San. Có sao đâu... xe lướt nhập Mỹ vẫn được VN chuộng đó thôi
Chính xác con số TB mà các dealer hay BH tính là 10k mile/year # 16k km/n gọi là chạy tb cơ bản. Chạy hơn nó tính khung giá khác, trên 15k nó tinh khác nữa. Nhất là BH, vì chạy càng nhiều xác suất tai nạn càng cao tiền BH càng cao. Con nít teenager, Ông Bà già tiền BH càng cao. Chạy 5 năm mà không gây sự vụ nó sẽ giảm BH. Ý nói thời gian ngắn đi nhiều nó khác thời gian nhiều đi ít chứ 50k km thì xe còn tốt lắm.

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng F
28/8/19
6.697
11.385
113
Palm Beach, Florida, US
-_-
Để Anh chơi với chú. Con Vios là ngang con Cam hay Corolla nhỉ? Con nào cũng được. Chạy ko cần thử từ từ cứ đóng 150km/h drift 360 xem con nào lật. Anh ko tin con Vios sedan drift thua con Tiny Cuv Fadil gì đó.

• Like
Reactions: ntvinh1602