Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Cám ơn gợi ý của bác nhé. Nhiều lựa chọn đúng là nhức đầu thật bác ạ.
Sao mà phải nhức đầu. Mình lái là chính chứ có mấy khi chở đủ 7 người đâu. Leo lên lái con nào ngon, phấn khích thì múc thôi. Em không bao giờ mua xe gầm cao khi trong nhà chưa có gầm thấp. Đi gầm thấp vào cua bùng binh và ra cao tốc bật sport+ nó phấn khích lắm, vượt một cái vèo phát qua cười haha:D
Bác cứ Mer mà múc đảm bảo không hối hận đâu. Đi xa hay chở nhiều người thuê con Ỉn hay Fortuner tha hồ thoải mái.
Em đang đi Mer C đây. Sau đổi xe em sẽ lên Mer E còn cao hơn nữa em không lên S mà qua Porsche Panamera nó mới đậm chất thể thao + sang trọng = phê lòi:p

• Like
Reactions: duydo and thanhbang
Hạng C
10/12/13
587
6.943
93
Đi Mer thì có gì đâu mà phải kế hoạch tài chính chi tiêu hợp lý này nọ mấy bác ơi, giờ nó hư hỏng gì đâu mà sợ tốn tiền. Sau 5 năm bán lại mất 50% thì cũng bình thường, hợp lý cho 1 chiếc xe an toàn, công nghệ.

• Like
Reactions: thanhbang
Tập Lái
7/10/17
39
8
8
33
Quận 12
Mình mua c200 2015. Lúc đầu cũng bị hù đủ kiểu. Chủ yếu là bạn thích hay ko, tiền mình thích thi mua thôi.
bảo dưỡng 3tr6 cho 8000 km.
chạy thì sướng. Chỉ có mấy cái điều lam minh khó chịu :
1. Xe khoảng 30p la tự động chuyển sang lấy gió ngoài
2. Thắng nghe kịch kịch khi dừng đỗ. Bù lại thì thắng ăn lắm. Có chế độ tự động thắng khi mình mất tập trung.
3. Gạt mưa rít khi mưa nhỏ.
4. Qua đường xấu, gờ giảm tốc shock. Do xài bánh runflat.
Bỏ qua tat ca yeu tố trên thì c200 chạy khỏi bàn.
Nếu có điều kiện thi chơi c250 k thì c200 trải nghiệm trước.
bác cho hỏi thích nhất con C200 chỗ nào vậy ?

Hạng B2
9/12/12
137
120
43
duydo.me
Haiz, thu nhập sau chi tiêu dư hơn 100 chai mà tài chính chưa cho phép, bác nói vậy thì đa phần member OS chạy Mez xấu hổ chết :D
Các bác chơi không lo nghĩ gì em còn 2 con tàu nhỏ há mồm nữa :D Vì thế mà vợ cả chỉ cấp quota dưới 2 tỏi để hỏi vợ 2 thôi bác ạ :oops:

Hạng B2
9/12/12
137
120
43
duydo.me
Bác mới cưới vợ nên cưới em CRV nha.
Em vẫn ưu tiên cho nó nên mới đợi đến giờ này, hết tháng 12/2017 mà vẫn không có tin tức gì chính thức từ HD thì em lấy c250.

Hạng B2
9/12/12
137
120
43
duydo.me
Sao mà phải nhức đầu. Mình lái là chính chứ có mấy khi chở đủ 7 người đâu. Leo lên lái con nào ngon, phấn khích thì múc thôi. Em không bao giờ mua xe gầm cao khi trong nhà chưa có gầm thấp. Đi gầm thấp vào cua bùng binh và ra cao tốc bật sport+ nó phấn khích lắm, vượt một cái vèo phát qua cười haha:D
Bác cứ Mer mà múc đảm bảo không hối hận đâu. Đi xa hay chở nhiều người thuê con Ỉn hay Fortuner tha hồ thoải mái.
Em đang đi Mer C đây. Sau đổi xe em sẽ lên Mer E còn cao hơn nữa em không lên S mà qua Porsche Panamera nó mới đậm chất thể thao + sang trọng = phê lòi:p
Mer đi đúng là phê lòi thật bác, em mới thử dòng C mà đã thấy sướng rồi :D. Vợ cả em thì muốn gầm cao nhưng GLC thì giá hơi cao em chưa thể mua được bây giờ, định lấy crv đi vài năm cho quen xe cộ rồi đổi lên GLC.

Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Mer đi đúng là phê lòi thật bác, em mới thử dòng C mà đã thấy sướng rồi :D. Vợ cả em thì muốn gầm cao nhưng GLC thì giá hơi cao em chưa thể mua được bây giờ, định lấy crv đi vài năm cho quen xe cộ rồi đổi lên GLC.
Tầm tiền mua GLC thì em mua E200 thích hơn. Gầm cao tốt khi đi đường ngập ít và vừa chứ ngập nhiều vẫn hỏng như thường, em cứ đường ngập là bắt taxi. Còn gầm cao em lại ko thích đi vì cảm giác lái chán lắm.

Hạng B2
7/9/15
433
701
93
42
CRV 2018 làm gì có xe mà giao, chắc phải hết tháng 3/2018

Hạng B2
9/12/12
137
120
43
duydo.me
CRV 2018 làm gì có xe mà giao, chắc phải hết tháng 3/2018
Theo tin nội bộ em biết được thì đầu tháng 01/2018 sẽ có tin chính thức về giá và thời gian giao xe cụ thể anh ạ. Em lỡ đợi cả nửa năm nay rồi nên ráng thêm vài ngày nữa xem sao :(