Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Cám ơn bác nhưng em ưu tiên chọn crv hoặc c250 rồi bác ạ.
CRV ra cái giá đắt lòi mắt kìa bác chủ:eek: bác còn quyết CRV không đấy? Hay cố tí đổi sang Mer cho nó sướng:p

Hạng B2
9/12/12
137
120
43
duydo.me
CRV ra cái giá đắt lòi mắt kìa bác chủ:eek: bác còn quyết CRV không đấy? Hay cố tí đổi sang Mer cho nó sướng:p

Em CRV về kịp trước Tết như dự định nên em đã quyết lấy rồi bác ạ, lăn bánh hơn 1.4 tỏi gần bằng giá niêm yết con C200 :eek::eek::eek:
Em cũng mê Mer lắm nhưng vì tài chính cũng như mục đích sử dụng cho gia đình, người ngồi sau thoải mái trong những chuyến đi xa nên hiện tại CRV phù hợp với em hơn. Mong một ngày nào đó gần gần em có thể vào được hội nhà Mẹc gầm cao cùng các bác :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
24/6/17
142
293
73
Chốt đi tết chở a đi nhậu, thấy lăn tăn hơn 1 tháng rồi nha chú. kaka.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/12/12
137
120
43
duydo.me
Chốt đi tết chở a đi nhậu, thấy lăn tăn hơn 1 tháng rồi nha chú. kaka.

PS: Trần BKIT nè :p
Haha bác đấy à :D:D:D
Lăn tăn từ nửa năm nay chứ không phải 1 tháng đâu kaka :p:p:p

PS: Mấy năm nay có về trường hội họp anh em BKIT không? Mới đó mà hơn chục năm rồi :rolleyes:

• Like
Reactions: anh3hung
Hạng B2
24/6/17
142
293
73

PS: Mấy năm nay có về trường hội họp anh em BKIT không? Mới đó mà hơn chục năm rồi :rolleyes:
Giờ chốt được là vui vẻ rồi đó!

Cuối năm nào ae cũng họp mặt tất niên đồ, có anh là không thấy đâu nhé. Năm nay chưa thấy rục rịch gì, nếu có sẽ kêu réo.
Còn về trường thì không, toàn kẹt này kẹt kia k à :p

Hạng D
21/9/10
1.937
11.011
113

Giờ chốt được là vui vẻ rồi đó!

Cuối năm nào ae cũng họp mặt tất niên đồ, có anh là không thấy đâu nhé. Năm nay chưa thấy rục rịch gì, nếu có sẽ kêu réo.
Còn về trường thì không, toàn kẹt này kẹt kia k à :p
mời 2 anh PM với nhau cho đỡ tốn tài nguyên của forum

• Haha
Reactions: duydo and deeprot
Hạng D
1/7/14
1.026
378
83
33

đã quyết chọn Mercedes hay CRV chưa bác ạ :)

Hạng B2
9/12/12
137
120
43
duydo.me
đã quyết chọn Mercedes hay CRV chưa bác ạ :)

Em đã chọn rồi nè bác:
Em CRV về kịp trước Tết như dự định nên em đã quyết lấy rồi bác ạ, lăn bánh hơn 1.4 tỏi gần bằng giá niêm yết con C200 :eek::eek::eek:
Em cũng mê Mer lắm nhưng vì tài chính cũng như mục đích sử dụng cho gia đình, người ngồi sau thoải mái trong những chuyến đi xa nên hiện tại CRV phù hợp với em hơn. Mong một ngày nào đó gần gần em có thể vào được hội nhà Mẹc gầm cao cùng các bác :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hạng B2
22/8/13
342
261
63
E thu nhập bằng 1/10 bác chủ thớt còn đang mơ glc300 đây.Nhưng chỉ ước ao nhiều khi bất chấp mún mua trả góp luôn mới kinh chứ.
Cố dằn lòng lại o là vướng nợ nần...