Hạng D
RE: Có nên mua Terios không?

Trích đoạn: lengkeng

Em đang nghĩ không hiểu Ter có ngổi được 3 người ở băng ghế sau không nhỉ? Lại còn chuyện lội nước nữa chứ..... Nếu so sánh như bác gì ở trên thì ta nên mua cái công nông, bảo đảm lội nước ngon và rất nhiều không khí :D
Chắc chắn là ngồi được 3 người, còn thoải mái hay ko tuỳ người nữa chứ bác, xe nào cũng vậy mà. Ko rõ bác ở đâu chứ SG mà mưa lớn thì chỉ có cao cao cỡ Ter thì mới dám đi, chứ mấy em sedan khác thì potay.com, mua xe thì ko thể ko tính đến hiệu wả sử dụng, nhiều khi có việc phải đi lúc mưa lớn thì mới thấy gầm cao lợi hơn.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: loveforever

Em đang nghĩ không hiểu Ter có ngổi được 3 người ở băng ghế sau không nhỉ? Lại còn chuyện lội nước nữa chứ..... Nếu so sánh như bác gì ở trên thì ta nên mua cái công nông, bảo đảm lội nước ngon và rất nhiều không khí :D
Chắc chắn là ngồi được 3 người, còn thoải mái hay ko tuỳ người nữa chứ bác, xe nào cũng vậy mà. Ko rõ bác ở đâu chứ SG mà mưa lớn thì chỉ có cao cao cỡ Ter thì mới dám đi, chứ mấy em sedan khác thì potay.com, mua xe thì ko thể ko tính đến hiệu wả sử dụng, nhiều khi có việc phải đi lúc mưa lớn thì mới thấy gầm cao lợi hơn.
Ter thì cũng lội sâu hơn sedan vài phân chứ bao nhiêu mà bác làm như xe lội nước vậy ! nếu mưa thì em gọi taxi em đi là chắc cú nhất :D

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

em nhớ không lầm thì bác nhớ vợ (lúc truớc đi Ter) có nói trong sổ đăng ký thì Ter chỉ có 4 chỗ chứ không phải 5 như các xe khác.
nếu bác buôn dầu thích Ter thì không nói, nếu bác phân vân thì....Zace Jolie Vitamin, Premacy đeeee. Xe nhỏ đi xa ngồi mệt lắm. Zace, Jolie,Vitamin gầm đâu có thấp, máy to hơn chạy phê hơn. Ter nhỏ nhỏ xinh xinh thích hợp với "chị em chúng mình" hơn:D

Hạng B2
9/11/04
106
1
16
49

Cãi nhau mãi làm gì,xe nào chả có ưu nhược nhất định.Riêng vios thì gầm kém lắm,chả khác gì matiz,đi vào đường hơi xấu một tí nghe ong hết cả đầu,chính vì điều này mà em đã ly dị với vios

Hạng B2
9/11/04
106
1
16
49

Nếu ngồi lái thì chắc chắn sướng hơn hẳn.Ko hiểu mọi người thế nào chứ,riêng em thấy lái SUV cảm giác hay hơn hẳn sedan cùng hạng

Em đến chết mất với bác nào bảo ngổi Ter sướng hơn ngổi Vios... Em đang nghĩ không hiểu Ter có ngổi được 3 người ở băng ghế sau không nhỉ? Lại còn chuyện lội nước nữa chứ..... Nếu so sánh như bác gì ở trên thì ta nên mua cái công nông, bảo đảm lội nước ngon và rất nhiều không khí :D

Hạng B1
6/2/06
65
74
18

Cảm ơn tất cả các bác đã góp ý.

Mình đi xem con Terios rồi, rất ưng ý. Mình cố gắng hãm cái sự sung sướng đó lại thêm một thời gian nữa rồi sẽ quyết định thôi.

:)

Hạng C
20/1/07
533
1
0
Ha Noi

Khỏi cần phải hoãn sự sung sướng đó lại làm giề, tôi bỏ một phiếu nữa cho Ter. đó.[8D] Bác cưới đê để ọf nai AE còn rửa xe.:D

Hạng B1
29/9/03
68
3
0
53

Ngồi Terios như ngồi trong cái bánh mì Như Lan.

Hạng B2
11/4/05
347
1
16
Hanoi - Vietnam

Trích đoạn: bonbanhchay

Ngồi Terios như ngồi trong cái bánh mì Như Lan.
Ý bác là sao vậy???
Bác thấy Te trông có giống cái bánh mỳ Như lan không? Mà vấn đề là bác đã thấy cái bánh mỳ Như lan chưa? Nếu thấy rồi thì hiểu ngay ấy mà.