Hạng D
26/8/05
3.929
22.696
133
Nếu tìm không gian sống thì chưa chắc các cc khác tìm được công viên ven sông rộng rãi như era….còn viva thì tôi nhớ mấy năm trước tranh chấp gì đó mà cả 100 thằng xăm mực đứng ngồi lố nhố mấy ngày tại đây….giá 50-60 thì lên pmh cho nó ra thằng người….
Hồi mình bán căn Era, vẫn tiếc nhất cái công viên. Chỗ này mà vào tay Kepple Land thì ối giời ơi... chắc phải đỉnh của đỉnh! :D

• Like
Reactions: newbieq7
Tập Lái
8/11/22
12
14
3
35
Nếu so với Sunrise City ngay rốn Quận 7 full nội thất vào ở ngay 42 - 45 triệu, thì giá Viva cách đó 30 phút tận cuối NLB, Nhà Bè, 59 triệu nhà trống chả có con mịa gì quả là rất rất tốt. Chỉ mấy đứa ngu mới không nhận ra điều này, bạn nhỉ.

Để mình rao bán gấp, cắt lỗ căn Sunrise đang ở của mình, rồi bù thêm mấy tỷ vào, chạy xuống mua Viva 2 năm nữa hứa giao ở cho nó ra cái thằng người. Cho mình số liên lạc, mình chuyển đổi ngay. Kèo thơm quá!
Em có cập nhật là giá 49tr/m2 bác nhé. Chính xác giá giao động từ 49.500.000 đến cao nhất là 53.598.000.
2 dự án 2 vị trí khác nhau mà bác so sánh rốn với cuối cũng không hợp lý.
Mà ở đây bàn luận nên văn minh bác ạ, văn bác cao quá :D

Hạng D
26/8/05
3.929
22.696
133
Em có cập nhật là giá 49tr/m2 bác nhé. Chính xác giá giao động từ 49.500.000 đến cao nhất là 53.598.000.
2 dự án 2 vị trí khác nhau mà bác so sánh rốn với cuối cũng không hợp lý.
Mà ở đây bàn luận nên văn minh bác ạ, văn bác cao quá :D
Đừng cố chống chế nữa bạn ạ. Kém lắm.
Nên chọn sản phẩm tốt, chủ đầu tư uy tín, để làm việc cùng. Có như vậy, đồng tiền kiếm về mới sạch sẽ, tối ngủ mới ngon giấc được.
Bán 1 sản phẩm tồi, của 1 chủ đầu tư lưu manh, với giá trên trời, trong 1 chừng mực nào đó, kg khác lừa đảo đâu.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
3/12/18
809
2.473
93
Quận 7
Đừng cố chống chế nữa bạn ạ. Kém lắm.
Nên chọn sản phẩm tốt, chủ đầu tư uy tín, để làm việc cùng. Có như vậy, đồng tiền kiếm về mới sạch sẽ, tối ngủ mới ngon giấc được.
Bán 1 sản phẩm tồi, của 1 chủ đầu tư lưu manh, với giá trên trời, trong 1 chừng mực nào đó, kg khác lừa đảo đâu.

cái này sale cũng giải thích rồi, tôi kiểm tra các loại giấy tờ thấy oke ra sổ tốt, đã hoàn thành nghĩa vụ đóng thuế, có hợp đồng mẫu.................
Tôi thấy bác có vẻ có "vấn đề" với dự án - các bác lại khen Đức Khải thì bó tay, tôi chỉ quan tâm sao ngoài nội thất như thế nào, chất lượng ra sao, có ra được sổ không........còn đánh nhau thì dự án nào chả kiện tụng đánh nhau, tranh chấp cổ đông.....mà có phải bác mua đợt 1 hồi mr Long bán k?
Tôi xuống tiền mua rồi....tôi kiểm tra thấy tiến độ oke và tin tưởng bên Savills vận hành là oke,

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: maymannhe
Hạng D
26/8/05
3.929
22.696
133
cái này sale cũng giải thích rồi.
Tôi thấy bác có vẻ có "vấn đề" với dự án - các bác lại khen Đức Khải thì bó tay.....mà có phải bác mua đợt 1 hồi mr Long bán k?
Tôi xuống tiền mua rồi....tôi kiểm tra thấy tiến độ oke và tin tưởng bên Savills vận hành là oke,
Bạn có vấn đề về nhận thức à?
Còm diễn đàn nhớ mang theo não nhé.
Tôi khen vị trí Era đẹp, nhưng nói rõ bán vì chủ đầu tư chơi không vô, vì Lâm Đức Khải giang hồ hơn Đức Hoàng Anh.
Vậy là khen à?
Lâu lâu gặp đứa môi giới vừa thiếu kiến thức, vừa không có khả năng đọc thông viết thạo.
Dự án Viva như cái quần què, lừa đảo, tranh chấp liên miên, tôi từng ở gần đó tận mắt thấy, nên cảnh báo, kẻo mọi người nghe lời điêu toa của mấy đứa sales thiếu đạo đức mà lầm, chứ dính dáng gì.
Đúng bó tay!

• Like
Reactions: dcdk and motorocar
Hạng C
3/12/18
809
2.473
93
Quận 7
Bạn có vấn đề về nhận thức à?
Còm diễn đàn nhớ mang theo não nhé.
Tôi khen vị trí Era đẹp, nhưng nói rõ bán vì chủ đầu tư chơi không vô, vì Lâm Đức Khải giang hồ hơn Đức Hoàng Anh.
Vậy là khen à?
Lâu lâu gặp đứa môi giới vừa thiếu kiến thức, vừa không có khả năng đọc thông viết thạo.
Dự án Viva như cái quần què, lừa đảo, tranh chấp liên miên, tôi từng ở gần đó tận mắt thấy, nên cảnh báo, kẻo mọi người nghe lời điêu toa của mấy đứa sales thiếu đạo đức mà lầm, chứ dính dáng gì.
Đúng bó tay!
Có vấn đề não à....mở miệng ra đạo đức, đã xem hồ sơ hay mua chưa mà bảo lừa đảo....... hay chắc ham rẻ dính với công ty CTK gì ấy nên giờ cay cú đúng k

Hạng D
29/3/17
1.396
10.797
113
Có vấn đề não à....mở miệng ra đạo đức, đã xem hồ sơ hay mua chưa mà bảo lừa đảo....... hay chắc ham rẻ dính với công ty CTK gì ấy nên giờ cay cú đúng k
Hỏi a 1 câu thui: đất bé tý thì viva sẽ có tiện ích gì để sử dụng vậy? Sân chơi, hồ bơi, chỗ đậu xe…

Hạng D
26/8/05
3.929
22.696
133
Gặp 1 chủ đầu tư cả làng đăng báo tố cáo nó lưu manh, chỉ có mấy đứa hoặc bán hàng cho nó ăn huê hồng, hoặc mất khả năng nhận thức, mới biện hộ đòi xem giấy tờ của thằng lưu manh đó thôi.
Chuyện nó lưu manh có liên quan gì đến chuyện tôi là ai không bạn? :D
Thôi, còm cuối với bạn.
Còn trẻ, kiếm cái gì có đạo đức mà làm.

• Like
Reactions: dcdk
Hạng D
26/8/05
3.929
22.696
133
Hỏi a 1 câu thui: đất bé tý thì viva sẽ có tiện ích gì để sử dụng vậy? Sân chơi, hồ bơi, chỗ đậu xe…
Anh quan tâm chuyện xa xĩ này làm gì! :D
Lo nó chịu xây, chịu giao, không 1 căn bán cho nhiều người, xù tiền, đánh người không lo...