Hạng D
24/7/12
4.193
13.259
113
Mua Wigo đi anh chủ.
Thương hiệu Toy ngon nhất ở VN rồi
Quan trọng là anh thích.
Thì múc chứ hỏi làm ji nữa

• Like
Reactions: Daviscu
Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Nói thật mình rất phân vân với Brio, nhưng người bán wigo lại là thằng bạn thân nó tư vấn và xin được nhiều khuyến mãi (doanh số của đó đã đạt rồi nha)... nên tổng thiệt hại cho em nó lăn bánh đã có giấy tờ xe luôn nha + với 5 option độ thêm chỉ có 450 tr. Giá này thì con Brio tới tay + độ thêm vài thứ thì chênh cả 70 tr.... thân
Thật ra mấy mục 3,4,6 là không cần làm, mấy mục còn lại có thể mua xe khác vẫn xin được, mà thôi bạn thân bán thì nên giúp nó, Wigo cũng tốt chỉ có điều hơi xấu, rẻ hơn 70 chai thì chọn Wigo là chuẩn.

• Love
Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Thôi đi , ý m là người tiêu dùng VN ngờ u hết nhỉ
Khi tổng doanh số hyundai giờ ngang thậm chí hơn cả toyota
Còn m nói t ghét toy ah
Xem tạm vài cái cmt gần đây nhé rồi phán xem t có ghét toy ko
Hehe chắc nói đúng nên a ta nhảy dựng lên m vs t rồi. Mua xe này xe kia là do sở thích, tiền ai nấy xài. Lấy doanh số để nói ngu vs không ngu ở đây. Đã ngu thì ko khôn lên đc nếu chỉ là mua cái xe đâu. Ko lẽ ng DNA này họ cũng ngu hết khi cứ đâm đầu mua Toy hoặc Korea ngu hết khi mua xe hàn. Hoặc là khi Toy VN đã thay đổi mà vẫn có đứa đi mua xe hàn thì thằng đó ngu hả

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Hehe chắc nói đúng nên a ta nhảy dựng lên m vs t rồi. Mua xe này xe kia là do sở thích, tiền ai nấy xài. Lấy doanh số để nói ngu vs không ngu ở đây. Đã ngu thì ko khôn lên đc nếu chỉ là mua cái xe đâu. Ko lẽ ng DNA này họ cũng ngu hết khi cứ đâm đầu mua Toy hoặc Korea ngu hết khi mua xe hàn. Hoặc là khi Toy VN đã thay đổi mà vẫn có đứa đi mua xe hàn thì thằng đó ngu hả
Tao chỉ lịch sự với những ng có văn hóa, còn với mày thì lý do gì t phải lịch sự? khi t đang nói rất đàng hoàng còn m thì quay ra công kích cá nhân?
M mới là thằng ngu đó
T nói người mua toy là ngu bao giờ?
T đang hỏi m là người vn ngu hết ah khi lại chọn mua hyundai kia? Trong khi m nghĩ cái logo nó hoành tráng vậy, xe toy nó bền vậy cơ mà?
Sao m ko sang Mỹ sang Đức mà so, so với DNA làm gì cho nó ngu người ra???
Còn cuối cùng t nói sau khi Toy giảm giá thì ngon trong phân khúc, vậy những xe khác là thành kk ngon hết ah? M cuồng toy quá nên nghĩ vậy thôi
Phát biểu ko câu nào lên hồn mà cũng bày đặt quote t. Gặp t tốt nhất lần sau m tránh ra chỗ khác đi, t ko có nhu cầu tiếp mấy thằng như m
Ko tiễn

Hạng C
7/2/12
657
1.091
93
Em không tin bác chủ thớt là người có nhu cầu tìm hiểu và mua xe thật sự, hay là sales Toy mới vào nghề đăng tin bậy bạ chơi, nick bác ấy còn mới cóng kaka.

• Wow
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Em không tin bác chủ thớt là người có nhu cầu tìm hiểu và mua xe thật sự, hay là sales Toy mới vào nghề đăng tin bậy bạ chơi, nick bác ấy còn mới cóng kaka.
Bác nên nhẹ nhàng tí.

Hồi 2014, dù em đã ở OS nhiều năm, vẫn là Tập Lái. Lúc mua con Mirage, cũng tìm hiểu và hỏi rất nhiều. Mua chiếc xe hơi đầu tiên, lại chưa lái xe rành, nên nhiều câu hỏi rất ngáo. Mà hồi xưa không như giờ, nhiều ông mua xe rồi, biết giá, biết chổ nào hay chổ nào dỡ, nhưng không giúp mình, toàn châm chọc các kiểu. Em cũng tức, nhưng không giận, vì họ đa phần cũng dân buôn, luật bất thành văn, không cố ý đạp bữa ăn của người khác. Đến khi chắc cú mình đã "lọt hố", họ mới ... giúp. :D

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Tao chỉ lịch sự với những ng có văn hóa, còn với mày thì lý do gì t phải lịch sự? khi t đang nói rất đàng hoàng còn m thì quay ra công kích cá nhân?
M mới là thằng ngu đó
T nói người mua toy là ngu bao giờ?
T đang hỏi m là người vn ngu hết ah khi lại chọn mua hyundai kia? Trong khi m nghĩ cái logo nó hoành tráng vậy, xe toy nó bền vậy cơ mà?
Sao m ko sang Mỹ sang Đức mà so, so với DNA làm gì cho nó ngu người ra???
Còn cuối cùng t nói sau khi Toy giảm giá thì ngon trong phân khúc, vậy những xe khác là thành kk ngon hết ah? M cuồng toy quá nên nghĩ vậy thôi
Phát biểu ko câu nào lên hồn mà cũng bày đặt quote t. Gặp t tốt nhất lần sau m tránh ra chỗ khác đi, t ko có nhu cầu tiếp mấy thằng như m
Ko tiễn
Lòi cái văn hóa trẻ trâu ra rồi.
Xem ai quơte ai trc đi. Tranh luận ko lý lẽ giờ cùn lên rồi. Chó dại thì tất nhiên là a sẽ né thật xa. Chú yên tâm