npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.461
2.199
113
48
TP.HCM
RE: Có nên mua xe Magnus Diamođ?

Trích đoạn: hoatran

Trích đoạn: mienhinh

Em mà là bác thì em múc M3 ngay, Magnus thì với em, sang chẳng ra sang, hèn chằng ra hèn, thà làm em Camry chạy lướt còn hơn ....

thứ nhất, biết rõ cả hai xe thì nói, không biết thì thôi

thứ hai. Camry giá bao nhiêu? Magnus giá bao nhiêu?
Hihi... đúng ngay magnus của bác nên bác :mad: là phải rồi.
Theo em thì 32t chạy Magnus mới hợp lý, M3 nhìn trẻ trung và xi po lắm. Không hợp đâu. Còn chất lượng thì mọi người đều cho là M3 thương hiệu hơn. Nhưng em thấy Magnus không phải là tệ như các bác nghĩ đâu. Về tiện nghi, rộng rãi, thỏai mái thì Magnus hơn hẳn M3.
Đặc biệt nếu bác dùng đi làm ăn thì M3 chẳng hợp chút nào.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Nếu em là bác em cũng lấy Magnus, so về tiện nghi nó còn hơn Camry đấy chứ. Ngồi rất thoáng và rộng rãi. Ghế sau của M3 ngồi bó lắm, đi đường dài ngồi rất mệt. Magnus cách âm cũng tốt, đi êm và rất đầm. Bác có lấy thì lấy luôn con 2.5 AT đi cho nó sang.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/2/06
154
1
18

Cám ơn các bác đã tư vấn, có lẽ em sẽ lấy Magnus nhưng chỉ đủ xiền cho Diamond thôi hết sức rồi. Với lại không thích màu của cái L6 lắm vì nó có phần màu ghi ở dưới trông cứ cọp cọp thế nào ấy mặc dù rõ ràng là hơn Diamond rùi, hi hi. Các bác cho em hỏi câu cuối: Giá magnus diamond bây giờ thực chất là bao nhiêu thì mua được vì em ko nắm rõ giá chỉ biét giá niêm yết là 33.5k thôi, còn giá xe cũ và giá bán thức tế thì ko rõ và rất kém trong khoản thương lượng giá cả với đại lý. Thanks các bác nhiều.

Hạng B2
22/1/06
117
0
0
HN

Mag uống xăng lắm bác ơi, thanh niên U30 đi ko hợp, kệnh lắm..nhưng mà tùy bác..:D

Hạng B2
23/2/06
295
2
36
Hà nội

Trích đoạn: cadillacfan

Mag uống xăng lắm bác ơi, thanh niên U30 đi ko hợp, kệnh lắm..nhưng mà tùy bác..:D
Đúng vậy Mag "lãng tử cây xăng"

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

xin lỗi chứ hồi mà L6 mới ra.so với cam đời cũ thì.cam hả? no doors.chỉ có mỗi cái khung với 4 cái bánh.ghế nỉ.mà còn mắc hơn L6.bác cứ magnus mà múc.em m3 ngồi chật.mua sedan thì cứ con nào rộng rãi thoải mái mà phang.còn thể thao thể dục j thì mua coupe.không thì thôi:)

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

chỉ có không bít xe mới chê Magnus

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: hoatran

Trích đoạn: mienhinh

Em mà là bác thì em múc M3 ngay, Magnus thì với em, sang chẳng ra sang, hèn chằng ra hèn, thà làm em Camry chạy lướt còn hơn ....

thứ nhất, biết rõ cả hai xe thì nói, không biết thì thôi

thứ hai. Camry giá bao nhiêu? Magnus giá bao nhiêu?
1.Bác ăn nói cho đàng hoàng nhé, bác tưởng chỉ có bác mua được Magnus của Daewoo à, xem bao nhiêu người mua nó ....
2.Đọc lại cho kỹ nhé, dù sao Camry chạy lướt chỉ bằng giá Magnus mới, mà đi giao dịch thì Cam vẫn lịch sự hơn ....
Nếu option như nhau, giá bằng nhau, thì ai mua Magnus ???

Hạng B1
2/11/05
57
0
0

1. nếu Bác là dân chơi, còn độc thân ( thường làm tài cho mỗi em chân dài ngồi đằng trước) => M3.
2. Không phải 1+=> Múc con ma còn lai đi!

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

1.Bác ăn nói cho đàng hoàng nhé, bác tưởng chỉ có bác mua được Magnus của Daewoo à, xem bao nhiêu người mua nó ....
2.Đọc lại cho kỹ nhé, dù sao Camry chạy lướt chỉ bằng giá Magnus mới, mà đi giao dịch thì Cam vẫn lịch sự hơn ....
Nếu option như nhau, giá bằng nhau, thì ai mua Magnus ???

bác nói hay thế? cam chả bao h mà bằng giá magnus cả.thứ hai nữa là con cam cũ (3. thì còn tạm được) chứ con 2.4 thì miễn bàn so với magnus.còn giao dịch.em thấy đi magnus còn khệnh hơn cả cam.con cam 2.4 mà không lên đồ chơi thì thua mag nhiều lắm
và cuối cùng bác đã chạy thử con magnus lần nào chưa?:D