Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
RE: Có nên mua xe Magnus Diamođ?

Không chỉ là tâm lý tiêu dùng của VN đâu bác, ở đâu cũng vậy thôi .GM hiện không bán xe dưới mác Dewoo nữa ở châu Âu, và thay bằng Cheverolet ...

Hạng B2

Tai vì bác đã post lên hỏi ý kiến thì sẽ có người này người nọ, mỗi người một ý. Nếu là tôi thì tôi múc Mag luôn, khỏi bàn cãi, nói ra nói vào. Các cụ dậy là " Cưới vợ là cưới liền tay, chớ để lâu ngày có kẻ dèm pha", chúc bác mau có xe với nội y rộng rãi. Em cứ nhìn cái bánh xơ cua và cái đít cụt lủn của Mad3 là chán rồi..:mad:

Hạng B2
16/2/06
170
0
16

Quan điểm của nhà iem là như thế này ạ:
- Nếu các bác không có thật nhiều tiền, coi chiếc xe là 1 tài sản, có thể quy đổi khi cần, giữ nguyên giá trị sau một thời gian,... thì nên chọn Camry.
- Nếu bác cũng không thật nhiều tiền, nhưng muốn tân hưởng sự tiện nghi cho mình và gia đình mình thì nên chon Magnus.

Hạng B2
22/2/06
154
1
18

Thôi thôi các bác ơi, các bác tư vấn cho em mà. Mỗi người 1 sở thích không nên vặn vẹo nhau mất hòa khí diễn đàn. Cám ơn các bác nha. Em quyết Magnus rồi, bác nào chê nhà quê hay học đòi làm sang thì em cũng chịu. Em chỉ xin hỏi các bác 1 câu cuói cùng thôi là giá thực tế của Magnus Diamond là bao nhiêu? Giá niêm yết thì ai cũng biết mà. Nhưng nghe nói hai giá trên khác nhau lắm. Gấp nhé các bác.

Tập Lái
28/3/06
1
0
0
otosaigon.com

theo em thì bác cố làm con L6 đi bac ah em ủng hộ Magnus vi em cũng có ý đinh mua M3 nhưng sau khi xem kĩ em lại thấy con MaL6 phê hơn giá cả cũng đc opption lại nhiều

O.S.P.D EMMA Head Judge
31/1/05
830
24
18
XAMBACO JSC

@dclover : Magnus diamond là tuyệt rồi, em thấy nó không thua mấy so với con 2.5 vì nó cũng là L6, nếu bác ở SG thì ra Deawoo ở ngòai xa lộ Hà Nội nghe anh em nói ở đó có giá tốt , khi nào lấy xe về bác nhớ rữa cho hòanh tráng nhé :D:D

Hạng B2
22/2/06
154
1
18

Các bác cho em cái giá thực tế đi để em còn biết đường. Em ở Hànội ạ. Ra showroom nó chỉ nói giá niêm yếtkhông biết giá thật là bao nhiêu khó làm việc lắm.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

bác phân tích cho e thủng cái.thế nào là cáo mượn oai hùm? thằng mag là thằng mag.nó dòng xe cao cấp nhất của deawoo vn hiện nay.chứ nó có lai tạp bắt chước thằng nào mà bác nói là cáo mượn oai hùm.toy có altis-camry honda có civic-accord ford có laser-mondeo ...v...v thì thằng deawoo có lac-mag.nói như bác thì ai đi mag hay cam hay mondeo là cáo mượn oai hùm hết à.:D.buồn cười thật
cáo lỗi với bác lover vì không giúp bác được.nhưng bác nói chuyện với nó thế nào mà mấy bác sales không cho bác giá thật?

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Vậy bác giải thích giùm em tại sao GM không bán xe Daewoo bằng hiệu Daewoo ở châu âu và các nước khác ,mà phải đổi sang hiệu Cheverolet ....không có gì buồn cười cả, đều có lý do hết ...