Tập Lái
4/3/15
22
3
3
Các bác ơi giúp em với. Khi đag lái xe bác có điện thoại di động đến một số khác thì đột nhiên từ đầu phát nhạc, radio lại có tiếng trả lời điện thoại của người ở đầu dây bên kia. Kết thúc cuộc nói chuyện đầu phát nhạc lại tiếp tục hát tiếp bài hát. Như vậy có phải xe của bác ý bị cài thiết bị nghe trộm ko? Làm thế nào để kiểm tra, tìm kiếm thiết bị nghe trộm trên xe hơi? Giúp em với. Cảm ơn các bác nhiều.

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Các bác ơi giúp em với. Khi đag lái xe bác có điện thoại di động đến một số khác thì đột nhiên từ đầu phát nhạc, radio lại có tiếng trả lời điện thoại của người ở đầu dây bên kia. Kết thúc cuộc nói chuyện đầu phát nhạc lại tiếp tục hát tiếp bài hát. Như vậy có phải xe của bác ý bị cài thiết bị nghe trộm ko? Làm thế nào để kiểm tra, tìm kiếm thiết bị nghe trộm trên xe hơi? Giúp em với. Cảm ơn các bác nhiều.
Bác tắt bluetooth điện thoại của bác là xong hà :3dcuoi:

Tập Lái
4/3/15
22
3
3
Ồ há:3dgoidien:. Tức là ko có nghe trộm hả bác SUV7Seats? Vậy nếu em gọi đt từ máy cục gạch ko có bluetooth của em thì liệu đầu dây kia có nghe thấy ko? Nói thật với bác Suv7 là bác em có tí...bên ngoài nên hay lo bị vợ cài nghe trộm, đã có lần bị rồi nên giờ run lắm. Hôm qua cảnh sát của bác ấy gọi về cho con gái từ Iphone của bác cảnh sát thì xảy ra tình trạng trên. Bác ấy lo quá hỏi em, mà em thì mù tịt nên mới cầu cứu các bác. Thanks bác.

Hạng B2
23/1/15
420
143
43
41
Chủ thớt dzo setting trong xe tắt cái kết nối với dt chủ thớt la xong nếu ko nó cứ auto hoài mệt lắm

• Like
Reactions: Lão Hà Tiện