Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44
Với mục đích tính ra số bia cần thiết cần phải mua cho các buổi Off của các thành viên FFC.
Căn cứ trên số liệu của bác Con nét thì việc phân chia thành 3 TRÌNH, từ thấp đến cao: Cháo pha sữa, Cơm nát, Cơm thường.
- Cháo pha sữa gồm các tay đua: Miss To, F1 Racer, Nhật hạ, Focus, Focker,Tiến mazda
- Cơm nát: Huybm, minhtrident, locphat68, postmansmile, bondit, …..
- Cơm thường: bebi, Xe onnai, Rồng lửa, connecting …
Tửu lượng tương ứng theo từng lớp: cơm thường là: 12lon/tay đua; cơm nát: 7lon /tay đua; Cháo pha sữa: từ 1 – 4 lon / tay đua.

Còn về Chivas, k biết bác Con nét có đưa ra PHÂN CẤP nữa k? Như cách tính của bác trước đây trên đầu member thì ta có các mức Chivas hợp lý như sau:
10 men mà:
1 chai – nhâm nhi tình bạn.
2 chai – giải cạn cơn sầu.
3 chai – mũi chảy tới râu.
4 chai – ngồi đâu gục đó.
5 chai – cho chó ăn chè.
6 chai - đẩy xe lội cống.
7 chai - lóng ngóng bò về.
8 chai – đầu tay băng bó.
9 chai – vợ đè cạo gió.
10 chai – chịu khó đem chôn.
Danh sách các lớp sẽ được update thường xuyên. Cảm ơn Bác con nét.

Last edited by a moderator:
10/12/09
500
0
0
Qua vài lần nữa là em sẽ có danh sách cụ thể, ai ở đâu rỏ ràng, không có lộn xộn giữa Đại bàng và Se sẽ được. Mà đã có phân cấp thì phải có thứ tự ưu tiên và quyền lợi rỏ ràng, không có nhập nhằng nha các bác. Có phân thứ tự cao thấp thì đương nhiên Đại bàng sẽ ở chiếu trên, Se sẽ phải ở chiếu dưới. Đương nhiên là đại bàng không phải rót bia rót rượu mà các bé Se sẽ phải thay phiên nhau lo việc này. Có như vậy Se sẽ mới cố gằng tu dưỡng đạo đức cách mạng mà thay đổi thời cuộc. Chứ nếu ỷ lại như trước giờ thì bao giờ mới *từ ấy trong tôi bừng nắng hạ*

Hạng B2
15/9/09
303
30
28
Nghe bác Tiến đọc phân hạng thấy cứ leng keng leng keng
.
Vậy còn bác Nhật Hạ cứ 1 lon, ngủ 1 giấc, tỉnh dậy làm tiếp... , thì theo em nên liệt kê vào hạng ...bú bình :D

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Em thì chỉ thích "bú bầu" thui...hí..hí...

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Bác Rông Lữa ơi ! Hôm nay có người vừa tặng e thùng ken chai nhỏ, nắp vặn nhập từ Pháp. khi nào thử nhé bác .:D

10/12/09
500
0
0
bannang.com nói:
Bác Rông Lữa ơi ! Hôm nay có người vừa tặng e thùng ken chai nhỏ, nắp vặn nhập từ Pháp. khi nào thử nhé bác .:D

Vậy là bác Đức chỉ mời mỗi HP Rồng lửa thôi à?

Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44
connectingpeople2006 nói:
Qua vài lần nữa là em sẽ có danh sách cụ thể, ai ở đâu rỏ ràng, không có lộn xộn giữa Đại bàng và Se sẽ được. Mà đã có phân cấp thì phải có thứ tự ưu tiên và quyền lợi rỏ ràng, không có nhập nhằng nha các bác. Có phân thứ tự cao thấp thì đương nhiên Đại bàng sẽ ở chiếu trên, Se sẽ phải ở chiếu dưới. Đương nhiên là đại bàng không phải rót bia rót rượu mà các bé Se sẽ phải thay phiên nhau lo việc này. Có như vậy Se sẽ mới cố gằng tu dưỡng đạo đức cách mạng mà thay đổi thời cuộc. Chứ nếu ỷ lại như trước giờ thì bao giờ mới *từ ấy trong tôi bừng nắng hạ*

Chềt cười với bác

@bondtit: em thấy bác uống hôm ở Mũi Kê Gà roài. Em vồ cơm nát nhe khekhe
@bannang: Bác với RL pm riêng với nhau thoai. Nếu bác mời bác Connet thì nhờ người ta tặng thêm 2-3 sọt giống vậy bác ơi :)

Bác nào k tâm phục khẩu phục thì ở Lộc An tới thể hiện để khỏi làm se sẽ chiêm mồi nhe

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
bannang.com nói:

Quý hóa quá! Bác cứ hú tiếng là em có mẹt liền hà.