Thảo Luận CỌC XE

Tập Lái
18/10/22
5
4
3
44
ANH EM CHO MÌNH HỎI VỚI; SỰ VIỆC LÀ MÌNH CÓ CỌC CON TERRY RỒI ;NHƯNG CUỐI NĂM CÓ 1 KHOẢN LỚN PHẢI THANH TOÁN ĐỘT XUẤT NÊN KINH PHÍ CHO VIỆC LẤY XE HỤT ĐI , VÌ THẾ NGÂN HÀNG HOK DUYÊT CHO VAY ... THEO NHƯ THOẢ THUẬN BAN ĐẦU ( NÓI MIỆNG ) KHI NGÂN HÀNG RA THÔNG BÁO HOK CHO VAY THÌ SAU 3 NGÀY BÊN FORD SẼ TRẢ CỌC LẠI .... NHƯNG .... TỤI SALE LẠI CẮC CỚ NÓI LÝ DO LÝ TRẤU GÌ ĐẦY ( NÓI EM HOK CÓ HỢP TÁC VỚI NGÂN HÀNG ) NỂN VẪN MUỐN ĂN LUÔN HOK CHỊU TRẢ CỌC CHO EM ... ANH EM CÓ KÍNH NGHIỆM CHỈ MÌNH VỚI !! ( TRONG KHI ĐÃ NÓI TRƯỚC: NẾU NGÂN HÀNG RA THÔNG BÁO KHÔNG CHO VAY THÌ TRẢ CỌC )

• Like
Reactions: VitaraV6
Hạng D
31/3/10
1.634
984
113
Sì Gòn
Ủa khi mua xe qua ngân hàng thì tụi ngân hàng và hãng xe tự thảo thuận với nhau. Khi hai bên thống nhất thì hợp đồng mới dc ký kết và lúc này mới đặt cọc .Bạn bị tụi sale nó lừa rồi (nói bạn đơn phương chấm dứt hợp đồng) còn việc lấy lại dc tiền hay không thì mình không rõ

Tập Lái
18/10/22
5
4
3
44
Ủa khi mua xe qua ngân hàng thì tụi ngân hàng và hãng xe tự thảo thuận với nhau. Khi hai bên thống nhất thì hợp đồng mới dc ký kết và lúc này mới đặt cọc .Bạn bị tụi sale nó lừa rồi (nói bạn đơn phương chấm dứt hợp đồng) còn việc lấy lại dc tiền hay không thì mình không rõ
HIC .

• Like
Reactions: VitaraV6