Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
em đi làm về ngang thấy công an đang chuẩn bị kéo chiếc morning trắng biển D và đang dán niêm phong chiếc suv trước vincom thủ đức
2 xe ko đậu trên lề đường. Cũng ko có biển cấm đậu. Chỗ đó trước đây ko phải là đường . mà khi vincom làm mới giải phóng và cán nhựa giống như đường luôn. trước giờ xe vẫn đậu. Bảo vệ vẫn kêu đậu ở đó
Mà giờ công an hốt hết. vậy ai đúng ai sai các bác?

update 9/3
hôm nay em đi ngang chỗ đó , xem lại thì thấy có biển cấm đậu nha các bác. vậy 2 xe này bị kéo là đúng rồi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
em đi làm về ngang thấy công an đang chuẩn bị kéo chiếc morning trắng biển D và đang dán niêm phong chiếc suv trước vincom thủ đức
2 xe ko đậu trên lề đường. Cũng ko có biển cấm đậu. Chỗ đó trước đây ko phải là đường . mà khi vincom làm mới giải phóng và cán nhựa giống như đường luôn. trước giờ xe vẫn đậu. Bảo vệ vẫn kêu đậu ở đó
Ngay trc Vincom hay ngay bên hông cty Triump vậy bác. Phần đường bên hông Triump có biển cấm đậu

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Qua vin LVV tha hồ đậu, e cạch vin VVN lâu rồi. Đứng chầu chực vào, lên Vuvuzela thì bảo hết chỗ ngồi đợi mãi về lun

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
trước có 1 anh trên này post bài về bảo vệ quán ăn ở Phan Xích Long chỉ chổ "bao đậu". Lát sau CA đến hốt, xé giấy phạt 800k. Còn mấy ông bv biến cmn nó mất tiêu :D

Nghe lời bv là tại mình nhe, không phải tại bv đâu nghe.

Ngay trước chỗ này là biển cấm đậu nhé bác. Mình đi ngang còn chỗ thì vào hầm (chứa đc 3,4 ô tô thì phải), còn không thì dzọt, chưa bao giờ dám đậu như vậy. Nói chung Thủ Đức đầy chỗ đậu xe, chả dại tốn tiền vào Vincom... xây cho to mà có 1 tầng hầm đậu -.-.