Hạng B1
18/1/17
78
90
18
Bác đi thì hết cao tốc sẽ là 90. cho đến qua KCN Mỹ Xuân A1, khúc nhà hàng Trần Long sẽ có bảng KDC, và biển đó kéo dài đến tận ngã tư Chinfon.
Cứ thế chạy tiếp 90 đến gần nhà thờ long hương thì lại 60 cho đến khi hết bà rịa (Lưu ý chỗ này vì biển hết KDC đã dời xuống nên nhiều bác quen chân vẫn dính tốc độ), qua hết đại lý Suzuki thì lại 90 cho đến khi qua cầu Cỏ may lại 60. đi tầm 2km lại hết biển 60 nhưng chừng 3km nữa lại 60 cho đến Ẹo ông từ.
Và từ ẹo ông từ nếu đi 51c thì là 90, đi 51b thì là 70
Bác cho hỏi đoạn ra khỏi cáo tốc tới trạm thu phí có bảng giói hạn tốc độkhông ạ? Em cập nhật Navitekl nó báo max 70. Em để ý tìm nhung không thấy. Không biết tại em không thấy hay bọn Navitel nó cập nhật sai ạ.
Qua cây xăng Thanh Lâm có biển hết khu dân cư nhưng chạy thêm 1 đoạn ngắn mới có biển hết các lệnh cấm (chỗ nhà thời giáo xứ Song Vĩnh).

Hạng B2
26/5/13
466
980
118
Em rút kinh nghiệm rồi chơi ở VT cho đã r tối cn chạy về tầm 1h30p tới nơi. Về sớm cũng 5 6h chiều mới tới cũng chả giải quyết được vấn đề gì.
Còn có việc gì thì sáng chủ nhật dậy sớm ăn sáng rồi về luôn.
Đung rồi bác ạ tâm lý ai cũng mong về sớm kẹt lắm, em chạy 29c khách kêu về giờ nào mới về giờ đó. Tốt nhất cứ về tầm 5 6h là thoải mái.

• Like
Reactions: phuquy
Hạng D
15/11/13
3.840
4.659
113
Đung rồi bác ạ tâm lý ai cũng mong về sớm kẹt lắm, em chạy 29c khách kêu về giờ nào mới về giờ đó. Tốt nhất cứ về tầm 5 6h là thoải mái.
Vâng em toàn đi giấc 7h tối. Ăn tối VT xong chạy về tầm 8h30-9h tới.
Chứ về giấc trưa tới SG cũng 5-6h tối, xong cũng đi kiếm chỗ ăn tối rồi cũng 8h30-9h tối mới về tới nhà.

Hạng B2
14/2/17
484
748
93
Chạy QL1 Bắc-Nam dể hơn QL 51. Bác thử đi xem nếu bác tuân thủ luật như Bác nói thì mất mấy giờ mới đến nơi.
Thì bác hoàn toàn có quyền lựa chọn cách chạy xe cho mình mà! Tôi chạy theo cách của tôi, miễn sao tôi thấy nhẹ nhàng - vui vẻ - an toàn thôi bác :)

Hạng C
3/7/19
801
802
96
Bác cho hỏi đoạn ra khỏi cáo tốc tới trạm thu phí có bảng giói hạn tốc độkhông ạ? Em cập nhật Navitekl nó báo max 70. Em để ý tìm nhung không thấy. Không biết tại em không thấy hay bọn Navitel nó cập nhật sai ạ.
Qua cây xăng Thanh Lâm có biển hết khu dân cư nhưng chạy thêm 1 đoạn ngắn mới có biển hết các lệnh cấm (chỗ nhà thời giáo xứ Song Vĩnh).
Chỗ đó 90 bác.
Còn chỗ cây xăng thì cũng 90 rồi

• Like
Reactions: Kamari
Hạng D
9/1/15
2.573
3.868
113
40
cứ bám lane giữa kẹt không kệ mịa nó và tốc độ cứ tà tà 60 là chắc ăn (mà đi lane này méo đi nhanh hơn đc). Khi đi nhớ mua ký hạt dưa nha. vừa chạy vừa cắn hạt dưa. Đi du lịch mà phải đi đánh china đâu mà nóng

Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35
Bác có hình ngã 4 chinfon cho em xin với ạ. xin cám ơn
đó là cây xăng Thanh Lâm, hay là chung cư Đạm Phú Mỹ đó bác. nằm bên hướng từ sài gòn về. đường VT bác chạy theo luật là ok k bắt láo đâu.

• Like
Reactions: cmd988