Hỏi Đường? Cung đường ven biển

Hạng C
17/6/15
815
1.346
93
Chào các bác, đầu tháng sau e có dự định hành trình từ Phan Thiết đi Long Hải, các bác cho e hỏi e có thể đi đường ven biển được không ạ, e đi sedan, đường này cần chú ý những gì ạ, e đi lần đầu nên lo quá!Mong các bác chỉ giúp ạ.
Cung đường ven biển

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Từ Long Hải đi ven biển đến Phước Hải theo DT44A thật ra chỉ đẹp chút khoảng đèo Nước ngọt, tiếp đường ven biển Lộc An Bình Châu dài hơn cảnh biển bình thường, nhập QL55 ra La Gi đến Kê gà không sát biển, đi 719 đến Tiến Thành một số đoạn biển đẹp. Nói chung đường dể đi sedan chạy tốt, ổ gà ổ voi đã dặm vá xong.
Gọi là đường ven biển chứ thật ra không đẹp như đoạn ven biển từ Cà Ná ra Cam Ranh.
Sorry em lộn, bác chủ đi hướng ngược lại :)

Hạng C
17/6/15
815
1.346
93
Từ Long Hải đi ven biển đến Phước Hải theo DT44A thật ra chỉ đẹp chút khoảng đèo Nước ngọt, tiếp đường ven biển Lộc An Bình Châu dài hơn cảnh biển bình thường, nhập QL55 ra La Gi đến Kê gà không sát biển, đi 719 đến Tiến Thành một số đoạn biển đẹp. Nói chung đường dể đi sedan chạy tốt, ổ gà ổ voi đã dặm vá xong.
Gọi là đường ven biển chứ thật ra không đẹp như đoạn ven biển từ Cà Ná ra Cam Ranh.
Sorry em lộn, bác chủ đi hướng ngược lại :)
Dạ e cám ơn bác đã cho thông tin, e cần thông tin về đường dễ đi không thôi, đẹp không quan trọng bằng. Cách đây 4 năm, e không thể nào đi được, phải vòng ra quốc lộ (khi đi Phan Thiết).

Hạng B2
1/8/15
129
90
28
53
Mình mới đi hồi đầu tháng này .Nói chung đường đi ổn không có gì xấu,chỉ chú ý BB tốc độ ,khu DC ... Sedan đi vô tư.

• Like
Reactions: tuyettinhca