Hi em xin chào các anh , chuyện là em mua chiếc xe kia Foter 2012 của người bạn đã độ bánh mâm sẳn ,
, em lái mới củng không rành về xe , hôm nay em đi đăng kiểm thì bên đăng kiểm bắt buộc phải có bánh mâm zin mới cho đăng kiểm ,em hỏi thằng bạn thì bánh mâm nó ko có , bây giờ xe em rất muốn đăng kiểm xe mà lại không có bánh mâm , nên em bí quá lên đây nhờ các anh trong hội có quen ai dư bánh mâm cho em thuê em mượn em đăng kiểm chiếc xe em , khổ quá các anh ạ , mong tin các anh giúp đỡ , em cám ơn.

p/s : Em ở tphcm , đã đi nhiều nơi đăng kiểm nhờ mấy anh cò củng ko nhận dc ,bị dính hồ sơ nơi khó gì đó , cách cuối cùng chỉ có bánh mâm thôi . :(:(

Hạng B2
27/9/18
242
177
58
37
đi mua cái mâm cùng size với mâm cũ rồi gắn vào đăng kiểm. Mà bác nói sao ấy, chứ nhờ cò mà k dc thì vô lý. Bạn mình chạy con c300 lên quả mâm 19 lồi cả ra ngoài độ libertywalk, đăng kiểm vào quăng cò 2 củ nhanh gọn lẹ, ở sg luôn nhé. Xe bác có mỗi cái mâm mà k đăng kiểm dc thì vô lý. Không lẽ mâm zin gãy ko cho gắn mâm mới vào :)))
Bác thích thì đem xe lên Biên Hòa, mình dẫn đi đăng kiểm ở chỗ quen, 1 nốt nhạc.