Tập Lái
5/8/11
36
0
6
Kính gửi các cụ

tình hình là em đã chia tay vợ 2 mới cưới rồi, buồn lắm các cụ ạ, buồn mất mấy ngày liền, tự dưng hôm qua dọn nhà lại lòi ra 1 bộ gồm 2 củ gương trái phải em để làm sơ cua từ trước (sau vài lần bị trộm nó thịt mất gương em vừa tự bỏ tiền ra đặt mua và vừa nhờ bảo hiểm mua hộ mà em có) đây là 2 bộ gương xịn mới tinh nguyên bản chính hãng đầy đủ từ cái miếng nhựa đến cái xốp lót ở dưới và có cả hộp giấy nylon đủ cả.

Giờ em chả biết làm gì với bộ gương này, nên lên đây hỏi xem có cụ nào có cao kiến gì về 2 cái củ gương này cho em xin cái lời khuyên ạ
sdt em 09622O2bonbon

Tập Lái
30/12/11
27
0
0
Được giá thì bán đi chư để làm gi bác. Mình cũng đang cần nè! Pm nhé

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Nếu từ C thì chắc là nhiều người tranh mua bác ạ (vì GLK cũng sử dụng được).

Tập Lái
5/8/11
36
0
6
giá cả thì em cũng ko biết báo như nào

em nêu ra thế này ạ, có gì các cụ cứ chém em thoải mái. Em ra chợ rời hỏi mua củ nguyên bộ thì nó cũng có, but củ của nó cũ mèm và là lắp rắp từ nhiều củ hỏng để thành 1 củ ngon, giá của bọn nó là 13tr 1 củ.

Của em thì là hàng chính hãng Mer Andu order ạ, em còn đủ cả hộp giấy, nylon và tem của hãng.

Giá cả thế nào các cụ cứ trả em thoải mái ạ
số em: 09622022 bốn bốn.

Hạng B2
24/10/11
481
0
18
Vừa nói chuyện ĐT với bác chủ xong. Nói chung, giá bác chủ đưa ra rẻ cho những ai thích hàng mua chính hãng ạ... còn em thì không trong trường hợp ấy...!!! Phụ bác chủ vậy!

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Re:Đã chia tay vợ 2 giờ thừa ra 2 củ gương nguyên bản đầy đủ hộp xốp mà chả biết làm gì

award8932 nói:
2 củ gương là củ ji thế

2 củ gương dùng trong tháng củ mật!