Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Em dự định đi ĐLsáng mùng 2 tết, 6g30 xuất phát lên cao tốc từ vòng xoay Nguyễn Duy Trinh. Ăn sáng tại Madagui, sau đó thẳng tiên ĐL.
Trưa mùng 04 tết sau khi check out, ăn trưa và thẳng tiến SG.
Có bác nào cùng lịch không? Ghép hội đi cho vui nhé.

• Like
Reactions: Hungsahuynh
Hạng B2
8/3/16
128
104
53
Em dự định đi ĐLsáng mùng 2 tết, 6g30 xuất phát lên cao tốc từ vòng xoay Nguyễn Duy Trinh. Ăn sáng tại Madagui, sau đó thẳng tiên ĐL.
Mình mùng 2 xuất phát đi Đà Lạt, mùng 5 xuống Phan Rang

Tập Lái
8/3/16
16
13
3
43
Đi Đà Lạt dịp tết năm rồi 1 lần sợ luôn, mình cũng đi mùng 2 như vậy nhưng lên tới DL thì ko có đường để chạy mà phải nhích từng chút từng chút, không có chổ để cho các bé vui chơi tham quan vì người mọi nơi đổ về, đi đến đâu cũng thấy 5-6 chiếc xe 5-60 chổ đậu ngoài đường ^_^.

Mình đã đầu hàng sau 2 ngày ở DL, nhưng ngày mình về thì lại rất vắng xe, nên mấy bác có muốn đi lên DL thì khuyên mấy bác hãy đi mùng 4 hoặc mùng 5 ;)

Hạng C
5/4/16
539
374
63
44
Sanngs mung 2 e khoi hanh luc 6h ne 0908667676

Hạng B2
3/1/15
274
469
63
Muốn chơi tết ở dl vui vẻ thoải mái thì các bác nên đi trước tết 10 ngày, đi như vậy mới tận hưởng được không khí tết, còn đi trong tết thì gọi là đi hành xác.
Em mai phi lên, lần đầu tiên ăn Tết DL mà bác làm e hoang mang quớ.
Em đg lo nhất vụ ăn uống đây. Các bác có biết nên ăn chỗ nào cho đoàn đủ 20 người lớn bed ko ạ?

Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
Đà Lạt mùng 2 tết - SG mùng 4 tết.
Sau khi lê lết trên đèo Omega thì e đã check in Đà Lạt chiều nay. Xác nhận là toàn cung Bình Định, Phú Yên, Vạn Ninh đến Ngã 3 Thành, QL 27c lên Đà Lạt ko thấy CSGT chốt chặn.

• Like
Reactions: mrpro and xlive
Hạng B1
19/10/15
60
25
8
48
Năm
Đi Đà Lạt dịp tết năm rồi 1 lần sợ luôn, mình cũng đi mùng 2 như vậy nhưng lên tới DL thì ko có đường để chạy mà phải nhích từng chút từng chút, không có chổ để cho các bé vui chơi tham quan vì người mọi nơi đổ về, đi đến đâu cũng thấy 5-6 chiếc xe 5-60 chổ đậu ngoài đường ^_^.

Mình đã đầu hàng sau 2 ngày ở DL, nhưng ngày mình về thì lại rất vắng xe, nên mấy bác có muốn đi lên DL thì khuyên mấy bác hãy đi mùng 4 hoặc mùng 5 ;)
Nay chắc cũng vậy quá bác. Hôm qua m2 em về lại SG thấy du lịch ngc chiều lên ĐL quá đông luôn. Nghĩ chắc ĐL sẽ dễ bị ...thất thủ quá ! Kkk