Tập Lái
8/7/07
48
0
6
có cụ nào biết gara nào ở Đà Nẳng sữa chửa chuyên về BMW nào uy tín không chỉ e với.lúc trước e có ghé chổ gara Bến Thành ở Nguyển Hửu Thọ mà thấy ở đây làm lởm khởm quá.đến bảo dưởng thì thợ không chuyên nghiệp lại còn gian manh,không sữa củng kê thêm vào để nhận tiền.e khiếp bữa nay không dám đến nữa.
Tiện thể e độ luôn cái angel eye nữa.
cụ nào ở ĐN đã làm rồi thì hú e với.cảm ơn các cụ đã nghía qua

Hạng C
1/4/11
693
4
18
57
E rằng không có gara nào biết sữa đâu và ít xe bim ở tĩnh thành khác ngoàibsg và hn, nên các gara ít có cơ hội vọc vạch. Ở Nha trang có bác Tuấn gì đó mỗi lần bảo trì, sữa chửa hay độ xe cũng chị khó chạy xe vào sg.

Tập Lái
16/7/12
22
56
13
41
Re:Đà Nẳng chuyên sữa chữa BMW

suonggiangmobile nói:
có cụ nào biết gara nào ở Đà Nẳng sữa chửa chuyên về BMW nào uy tín không chỉ e với.lúc trước e có ghé chổ gara Bến Thành ở Nguyển Hửu Thọ mà thấy ở đây làm lởm khởm quá.đến bảo dưởng thì thợ không chuyên nghiệp lại còn gian manh,không sữa củng kê thêm vào để nhận tiền.e khiếp bữa nay không dám đến nữa.
Tiện thể e độ luôn cái angel eye nữa.
cụ nào ở ĐN đã làm rồi thì hú e với.cảm ơn các cụ đã nghía qua
Bác ghé qua Gara Nam Bình, Địa chỉ: 169 Nguyễn Tất Thành
Điện thoại: 0913452757 05113531656
Lúc trước em có khách giới thiệu chỗ này chuyên BMW ở Đà Nẵng, em có trao đổi qua điện thoại chủ Garage khá nhiệt tình. Bác ghé qua thử nhé!

Hạng B2
26/1/13
195
75
28
Bmw thay thế phụ tùng thì dễ mà ,sửa đúng bệnh thì ít gara ở Đn làm đc lắm ,xe pác bị bệnh gì đưa lên đây ae tư vấn giúp trước khi đi gara ,tránh tình trạng gara ko wen lại phán tùm lum

Tập Lái
29/10/14
15
0
1
38
Đà Nẵng các bắc đi BMW và Mer thì qua ủng hộ bên em nhé! Bên em chuyên dòng xe Đức ạ!

Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Miền Trung sửa chữa có vẽ chuyên nghiệp, thợ có tay nghề làm gì ra cái đấy. Có một chú thợ người Quy Nhơn Bình Định gì đấy khá nhanh nhẹn và linh hoạt. Nhưng thanh toán tiền sửa chữa hơi choáng, hay lang thang lên mạng giao lưu với nhiều người nên biết là giá hơi cao.

Tập Lái
29/10/14
15
0
1
38
Miền Trung sửa chữa có vẽ chuyên nghiệp, thợ có tay nghề làm gì ra cái đấy. Có một chú thợ người Quy Nhơn Bình Định gì đấy khá nhanh nhẹn và linh hoạt. Nhưng thanh toán tiền sửa chữa hơi choáng, hay lang thang lên mạng giao lưu với nhiều người nên biết là giá hơi cao.
Bắc hay sửa ở Garage nào ở Đà Nẵng thế! lần sau vợ 2 của bắc có vấn đề gì thì qua chỗ em nhé! Thợ chuyên về dòng xe Đức, giá cụng gon bổ rẻ cho cụ! Em Garage Miền Trung 252 Lê Đại Hành, Cẩm Lệ, Đà Nẵng