Tư Vấn Chia Sẻ Dán kính đen cho vợ II

Hạng B2
14/5/07
122
8
18
TP HCM
Các Bác chỉ giúp em muốn dán kính đen cho xe của em ở đâu đẹp vậy các Bác? giá bao nhiêu?
Dán Vcool thì đắt quá.

Cảm ơn các Bác nhé!

Tập Lái
2/12/06
16
0
0
RE: Dán kính đen cho vợ II

Nếu không dán Vcool thì dán của hãng khác, có nhiều hãng khác giá mềm hơn cho bác lựa chọn.
E thì e nghĩ không nên dán đen,ngồi xe mà dán kính đen kịt khó chịu lắm,mà lúc nào bác phải xoay chuyển ở chỗ đông người,nhỏ hẹp,giảm tầm nhìn lắm,nhất là buổi tối.

Hạng B2
1/3/07
139
1
18
50

Bác mà dán kính đen còn hay bị xxx hởi thăm nữa đấy.

Tập Lái
24/10/07
36
1
0
Hạ Long
Visit Site

@tanhp.... V-KOOL thực ra không đắt như bác nghĩ đâu. [8|]
Gói phim V-KOOL dán cả xe Sedan hay hatback 04-05 chỗ ngồi có nhiều loại tương ứng với nhiều mức giá khác nhau, từ 246 USD - 449 USD, để bác lựa chọn (theo bác kiên).
Nếu bác chỉ có nhu cầu dán đen hàng ghế sau (chắc là để bảo vệ con em vợ ba ngồi sau tránh ánh mắt giám sát của vợ cả?!:D:D:D) thì bác chỉ cần bỏ ra 54 USD để dán 02 sườn sau bằng V-KOOL Seri K-14 màu xanh đại dương, đẹp, rất sang (theo quan điểm riêng của em) và lại ...rất riêng tư; bảo hành 10 năm (quá tuyệt vời), loại trừ tia hồng ngoại đến 63% (theo thông số của nhà sản xuất).

Dán cả gói V-Kool vài trăm USD; chia cho 10 năm (3.600 ngày, Giả xử tính thời gian xử dụng tối thiểu bằng thời hạn bảo hành- trên thực tế không ai dám áp dụng thời hạn bảo hành vượt quá tuổi thọ sản phẩm ) thì tính ra chi phí cố định cho một ngaỳ hưởng thụ công nghệ V-KOOL chỉ khoảng vài trăm lẻ cho đến hơn 1.000,VND.
Mỗi tội phải lo cái khoản đầu tư ban đầu... chứ nếu các bác V-KOOL mà ...cho trả góp thì hay biết mấy:D:D:D

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang

Trích đoạn: tanhp

Các Bác chỉ giúp em muốn dán kính đen cho xe của em ở đâu đẹp vậy các Bác? giá bao nhiêu?
Dán Vcool thì đắt quá.

Cảm ơn các Bác nhé!

Dán kính đen thì chỉ đc dán kính sau mà thôi còn dán kính trước là mấy anh xxx mình mê lắm đó và ưu ái đặc biệt cho mình nưã đó . Nếu V_cool đắt bác có thể chon 3M và nhiều hãng khác

Tập Lái
11/5/07
1
0
0

Khong nen dan kinh den Ban a. Chi nen dan mau sang cho giam bot anh nang thoi va cung chi nen dan cho hang ghe sau

Hạng B2
13/5/07
191
5
0

Bác cứ dán Vkool hoặc 3M đều được cả vì loại mới bây giờ nó có đen ngòm như ngày trước đâu, cơ quan em thấy nhiều xe dan như vậy trông cũng dễ chịu

Hạng B2
14/5/07
122
8
18
TP HCM

Nghe các Bác khuyên như vậy, em sẽ chọn dán loại khác vậy.
Nhân tiện mấy Bác chỉ chỗ cho em chạy ra xem thử, nếu cảm thấy vừa túi tiền hôm sau chạy xe ra dán luôn, chịu khó nhịn vài ngày mới được.

Cảm ơn các Bác!

Hạng C
27/9/07
604
26
28
48
www.namvu.com.vn

Trích đoạn: trongkhachhl
Mỗi tội phải lo cái khoản đầu tư ban đầu... chứ nếu các bác V-KOOL mà ...cho trả góp thì hay biết mấy:D:D:D

Hì, thế bác Trọng Khách có cho trả góp 10 năm ko, để mai em xuống HL dán luôn