Hạng B2
19/11/07
254
74
28
53
Ngày hết hạn đăng kiểm của mình là ngày 5/5/2023 ,hôm nay đăng ký app chỉ còn ngày 15/05. Vậy nếu mình chọn ngày này thì có BỊ PHẠT không. Rất mong được các anh em tư vấn.

Đăng kiểm quá hạn trong tình hình hiện nay có bị phạt không ?
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/12/13
1.351
1.492
113
Ngày hết hạn đăng kiểm của mình là ngày 5/5/2023 ,hôm nay đăng ký app chỉ còn ngày 15/05. Vậy nếu mình chọn ngày này thì có BỊ PHẠT không. Rất mong được các anh em tư vấn.

View attachment 2921144*Ảnh minh họa
Bác có 10 ngày thì nhằm gì, bây giờ ai vào ô mất lượt thì còn trể trể nửa, như cháu mình đăng ký 5015D Hoàng hữu Nam hôm nay đến lịch thì nó bị ngưng nữa rồi, app tư động hủy lịch hẹn của mình luôn ... bơ vơ nửa rồi.
p/s ; Thằng này bị ngưng lần 2 ?

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: CuBiMi
Hạng B2
30/4/15
419
498
63
Nghị quyết cho phép quá hạn 15 ngày chưa dc chính thức ban hành nha bác. Nên bị phạt hay ko sẽ hên xui... tùy vào lòng từ bi hỷ xả của các ảnh.

• Like
  • Haha
Reactions: nqq and quyet_tam

View attachment 2921144*Ảnh minh họa

mình nghĩ chắc không phạt chậm đăng kiểm đâu

và nếu không phạt chậm đăng kiểm như mong muốn của Bà con
là hôm sau trên Facebook sẽ lan truyền tin không có phạt khi chưa đi đăng kiểm

và mấy ngày sau các Trạm Đăng kiểm lại vắng hoặc không còn phải xếp hàng

Hạng B2
5/2/07
110
122
43
Nó còn cho Cò ra giữa đường soi ĐK từng xe, rồi dí theo xyz...nữa là. Tới ngày hẹn thì tranh thủ đi sáng sớm, giờ đó bọn nó ăn nhậu mệt nên ngủ chưa dậy đâu.
Chuẩn, ngay khúc chân cầu vượt Bình Phước sẽ có áo xanh của TNXP đừng dòm, thấy quá hạn thì sẽ có bồ câu đi theo ngoắc vô tới công chuyện nha

• Like
  • Sad
Reactions: thichmexe and crm
Hạng C
20/4/18
969
1.793
108
47
Bình Dương
Đăng kiếm đang do bộ GTVT phụ trách. Hết hạn đăng kiểm mà lưu thông trên đường thì do bộ CA phụ trách. Theo tính chất bắc cầu thì 2 đường thẳng // sẽ gặp nhau ở vô cùng.... Mong mỏi, thiết tha của đám dân đen và toàn thể LL CA là nên giao Đăng kiểm về cho BCA cho đồng nhất thì chuyện của chủ tus và anh em sẽ auto dc giải quyết. Thạc!