Tập Lái
8/9/14
15
12
3
Em chào các bác,
Các bác cho em hỏi là giờ Sài Gòn thì đăng kiểm ở đâu nhanh ạ?
Cám ơn các bác nhiều ạ.

Dang kiem sau Tet 2023.jpg
*Ảnh minh họa

Sau khi đọc bình luận của các Oser và tổng hợp lại, Mod đã quote phía dưới để các bác có thể chọn 1 trung tâm đăng kiểm phù hợp nhất:

Em thấy 50-02S ở tống văn trân, gần ao sen làm ổn, nhanh. Em đi 28 tết thì chỉ có chừng vài chục xe, giờ thì chắc cũng đông như nhau cả thôi :D

5008D, bác chạy ra bốc số trước, nó cho giấy hẹn 2 3 ngày gì đó, tới ngày hẹn cầm giấy lên.
Bữa em có giấy hẹn, đúng 7h sáng vô là 10h20 dán tem đi về

Bạn em mới đi đăng kiểm hôm nay (trung tâm 50.02S - Tống Văn Trân) Thứ 6 tuần trước đến lấy giấy hẹn. Chiều nay (6/3) quay lại; xe nào có giấy hẹn thì được vào kiểm định; xe nào chưa có giấy hẹn thì lấy giấy hẹn rồi đi về

Ttđk 50-03v ở bình chiểu ấy các bác, xe em 2009 4h lên vào đầu tiên, 8h30 xong, xét tầm 5p

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: biển hiệu
Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
mình vẫn 8 năm làm ở Hồng Hà :)

lần gần nhất 2h sáng mang xe ra đó
xong về ngủ ( nhà gần ) 5h45 quay lại
tầm 11h là xong hết
Khoảng 2 tuần nay Hồng Hà đóng cửa luôn rồi bác, không biết khi nào cho mở lại. Em đang rầu, vì xưa giờ toàn đăng kiểm ở đây. Còn hơn 2 tháng nữa là tới kỳ, không biết lúc đó Hồng Hà mở lại chưa nữa.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
25/8/20
126
148
43
Tại các Ttđk còn hoạt động muốn nhanh thì tầm 2 ngày, chậm thì 3 ngày tùy vào sự chịu đựng, sự chờ đợi lòng kiên nhẫn, ý chí kiên định, lập trường vững vàng để thức trắng đêm xếp chổ của bác. Kkk

• Like
Reactions: thichmexe
Hạng D
8/4/12
2.366
7.454
113
Em thấy 50-02S ở tống văn trân, gần ao sen làm ổn, nhanh. Em đi 28 tết thì chỉ có chừng vài chục xe, giờ thì chắc cũng đông như nhau cả thôi :D

Hạng F
3/10/15
9.851
12.125
113
Làm không xong thì dẹp! Yếu kém
Dẹp mẹ nó cái màn trứng khôn hơn vịt này cái.
Ngoài ra vứt kèm theo luôn cái món phí đường bộ là coi như đời đẹp.
Chấp nhận niềm đau mua xe giá gấp 3 ở VN mà vẫn hạnh phúc vì ko còn bị cục đăng kiểm làm phiền.

mình vẫn 8 năm làm ở Hồng Hà :)

lần gần nhất 2h sáng mang xe ra đó
xong về ngủ ( nhà gần ) 5h45 quay lại
tầm 11h là xong hết
Vác xe ra Hồng Hà xong về ngủ thì làm sao cho xe chạy dần dần lên đến ụ kiểm định bác.
Em cũng tính vậy mà chạy ra thì không biết xe sẽ ra sao.

• Like
Reactions: PMH82