Hạng B2
7/4/11
129
22
28
Tình hình là em Pre của em kính lái bị dơ và chói sáng mà em không biết cách xử lý cho triệt để nên tính nhờ dịch vu uy tính làm giúp phần này.
Em cũng nghe là bên Glassweld ngoài HN chuyên xử lý phần này rất tốt nên có liên lạc thêm với ông anh để cùng làm cho vui thì được biết là cuối tháng 3 họ vào SG làm dịch vụ này,
Không biết là có bác nào có kinh nghiệm về phần này chia sẻ giúp em thêm thông tin tham khảo về các tiệm làm dịch vụ này ở SG với,
Cảm ơn các bác

Hạng C
3/9/14
530
130
43
Em cũng đang quan tâm. Lúc trước gạt nước không sạch tưởng đâu do cái gạt nước. Nhưng sau khi thay luôn 2 cái gạt nước theo hãng mà vẫn vậy, chắc do cái kính rồi.

• Like
Reactions: all_loves
Hôm bữa vệ sinh kính cho con Focus ở chổ bác, không biết có bao gồm công đoạn này không mà về thấy vẫn thế :).
ủa vậy hả bác, chắc do trước tết dịch vụ đông quá nên mấy em thợ của em làm chưa được kỹ, hôm nào bác có thời gian bác qua em để em vệ sinh kính lại cho bác nha, em cám ơn bác.

Hạng C
3/9/14
530
130
43
ủa vậy hả bác, chắc do trước tết dịch vụ đông quá nên mấy em thợ của em làm chưa được kỹ, hôm nào bác có thời gian bác qua em để em vệ sinh kính lại cho bác nha, em cám ơn bác.
Thanks bác, bữa đó em làm sau Tết bác ơi :).

Hạng C
3/9/14
530
130
43
Ủa phải bác làm bên 580 Lê Văn Khương của em phải ko ạ? sao em ko nhớ là xe nào nhỉ.
Đúng rồi bác. Nói chung mục đích ban đầu là mình đi tẩy ố kính phía sau nên cũng tạm hài lòng.