Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Với tầm giá này mà so sánh tính năng với Blackvue thì thật khập khiễng.
Cấu hình tương đương với Vietmap K12 mà giá đắt gấp đôi.
Vietmap K12 lại có cả cảnh báo làn đường, cảnh báo va chạm.

Nhà phân phối nên xem xét lại giá bán nếu muốn tồn tại.

Tập Lái
7/7/15
0
7
3
Với tầm giá này mà so sánh tính năng với Blackvue thì thật khập khiễng.
Cấu hình tương đương với Vietmap K12 mà giá đắt gấp đôi.
Vietmap K12 lại có cả cảnh báo làn đường, cảnh báo va chạm.

Nhà phân phối nên xem xét lại giá bán nếu muốn tồn tại.
Chào bác, ý kiến của bác bên em xin ghi nhận lại.
Cám ơn bác đã quan tâm :)

Hạng B2
11/9/14
316
506
93
40
Mình cũng xài Polariod c200...

Cho hỏi là sao file quay video nặng quá...mình để chất lượng VGA mà file 3p nặng 300 mb...Tương đương 100mb cho 1p video VGA...Thẻ 16GB quay 160p là hết vòng, đi chưa được đủ 1 vòng SG - VT...
Lên Youtube down 1 flie VGA 10p về có 70mb ah, tương đương 7mb 1 phút (bằng 1/12 lần so với máy này)

Có cách nào chỉnh dung lượng file ra nhẹ lại không bác...Hay máy em có vấn đề gì chăng...

Tập Lái
7/7/15
0
7
3
Mình cũng xài Polariod c200...

Cho hỏi là sao file quay video nặng quá...mình để chất lượng VGA mà file 3p nặng 300 mb...Tương đương 100mb cho 1p video VGA...Thẻ 16GB quay 160p là hết vòng, đi chưa được đủ 1 vòng SG - VT...
Lên Youtube down 1 flie VGA 10p về có 70mb ah, tương đương 7mb 1 phút (bằng 1/12 lần so với máy này)

Có cách nào chỉnh dung lượng file ra nhẹ lại không bác...Hay máy em có vấn đề gì chăng...
Chào anh, về dung lượng file thì do mỗi hãng có 1 cách thức nén file riêng, nếu file mình nén trở nên nhẹ quá thì sẽ có tình trạng là các chi tiết sẽ bị mất nét, còn cách thức nén bên em thì còn phải dựa vào tiêu chí độ rõ nét hình ảnh bên em chỉ nén ít để lấy cái nét của hình ảnh nên máy của anh vẫn bình thường nhé ah, không phải lỗi đâu anh.
Còn về down trên youtube thì bản thân khi upload lên youtube là dung lượng đã bị giảm đi đáng kể , nên khi anh tải trên youtube về thì dung lượng đó sẽ thấp hơn dung lượng file gốc nhiều.
Cám ơn anh.

• Like
Reactions: tranthongtanh
Hạng B2
28/9/06
172
28
28
44
Việt Nam
Chào polariodvn !!! Sản phẩm của cty bạn như ccc tui đã gắn DS301 từ đại lý của bạn tại Cherolet Nam Thái Bình Dương. Lúc đầu quản cáo ngon lắm nhưng gắng xong thì khi coi lại file đã ghi trên camera trước thì ko thể hiện tốc độ của xe khi chạy ( cái này khá quan trọng vì khi bị bắn tốc độ thì còn nói chuyện với CSGT chứ ). Tui quay xuống Nam Thái hỏi thì nói có chỉ số tốc độ thế là cho kỹ thuật lên gặp tui ( thằng kỹ thuật đéo gì mà lên làm như gà mắc đẻ đéo sử lý được gì ). Đem thẻ nhớ vô máy vi tính coi lại thì có chỉ số tốc độ ( nhưng khi gặp CSGT thì lấy đéo đâu mà có máy vi tính để coi ) còn cái camera sau thì keo cái L gì mà lại dáng đéo dính treo lòng thòng ( bgio tui cũng chưa sử lý được cái mái DS301 ). Vui lòng sử lý cho tui những lỗi trên dùm gọi tui 0989009994 ( Bình ).

• Like
Reactions: cuteolenpho