Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Kính mời các bác tham gia đăng ký Off Ninh Chữ. Vì thời gian đặt phòng rất cấp bách nên chúng ta sẽ tranh thủ càng sớm càng tốt.
Chương trình dự kiến
Danh sách đặt gạch
Nick Số người số Phòng
[font="courier new,courier"]1. B.Obama 7L ???[/font]
[font="courier new,courier"]2. Tuonglahay 3L 1
[/font] [font="courier new,courier"]3. Toyzace 2L/2N 1[/font]
[font="courier new,courier"]4. HuyGB 2L/1N 1[/font]
[font="courier new,courier"]5.....
[/font]

Last edited by a moderator:
Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Em muốn đưa thằng bé con đi biển cho biết. Chắc là nó sẽ khoái lắm đây. Chỉ kẹt chút xíu vấn đề xe cộ, có thể em sẽ đi bằng xe Hoàng Anh ra Phan Rang truớc nếu đưa cả nhà đi chơi.

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
@huygb : nếu em rủ được gia đình thằng bạn thân đi thì sẽ nói nó cho gia đình bác ghép xe. Nó chỉ có hai vợ chồng, chưa có bằng lái mà đã mua xe, được cái ham dzui. Bác lại có cơ hội chăn dắt nữa rồi đó

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Em xin phép nhắc các bác lưu ý:

Đăng ký tham gia theo mẫu sau:

Nick:
Số người: ( Lớn / Nhỏ )
Số phòng: ( 2 G. Đơn / 1 G. Đôi)
Xe: (Loại / chỗ) _ để tiện sắp xếp đội hình, dán số.
Sdt liên lạc: (có thể PM riêng)
Bộ đàm: Có/không (khuyến khích các bác trang bị bộ đàm)​
Standard room chỉ có 2 option:
- 26 Phòng loại 1 giường đôi (2m x 1.6m) >>> <span style=""color: #ff0000; background-color: #ffff99;"">Đã hết từ ngày 10/04</span>
- 6 phòng loại 2 giường đơn (1.2 x 2m ) x 2 >>> <span style=""background-color: #ffff99;"">[style="color: #ff0000;"]Đã hết từ ngày 10/04</span>[/style]
<span style=""color: #ffffff;""> </span>
Vì chuyến đi có mua BH du lịch, nên các bác đã đăng ký vui lòng PM cho bác Tuonglahay (trưởng BTC như đã hứa :D) thông tin thành viên nhà mình tham gia chuyến đi để được bảo hiểm. Các bác lưu ý là không public trên đây nhé.
Người lớn: Tên/Ngày tháng năm sinh/Số CMND
Người bé: Tên/Ngày tháng năm sinh.

Bác Toyzace update các đang ký trên Post #1, em sẽ cập nhật vào file Excel cho bác mua BH và book phòng.
Chương trình + Danh sách TV tham gia chuyến đi em sẽ in ra phát cho mỗi nhà lúc xuất phát.

Các bác theo dõi và báo cho em biết sai sót gì nhé. Suất phí là do em dự đoán và tạm tính để thu lúa, các bác tự tính theo "cách tính suất phí" và báo giúp em hoàn chỉnh lại nhé.

<span style=""color: #0000ff;"">Dưới đây là Tài khoản thu lúa theo sự phân công của BTC ạ:</span>

@ Các bác chuyển tạm ứng cho em <span style=""color: #ff0000;"">chậm nhất là 10/04/2011</span> để BTC còn đủ thời gian chuẩn bị. <span style=""color: #ff0000;"">Mức tạm thu 500k/suất phí,</span> các bác tự tính suất phí nhà mình rồi chuyển cho em nhé.​
Cột tạm ứng có số <span style=""color: #0000ff;"">màu xanh</span> là em xác nhận đã chuyển tạm ứng.

Lưu ý:
Phần nội dung: Các bác ghi NICK _ Tạm ứng NINH CHỮ là em hiểu.
Các bác nhắn tin ngay cho em khi chuyển lúa thành công nhé.
Em sẽ cập nhật thường xuyên tình hình thu lúa ngay trong post này.
Cả hai TK đều không nhận USD :D

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
sogea nói:
@huygb : nếu em rủ được gia đình thằng bạn thân đi thì sẽ nói nó cho gia đình bác ghép xe. Nó chỉ có hai vợ chồng, chưa có bằng lái mà đã mua xe, được cái ham dzui. Bác lại có cơ hội chăn dắt nữa rồi đó
Em đi 1 mình thì xin ké xe nào cũng đuợc. Thằng bé nhà em nghịch như... ba nó, sợ làm phiền nguời ta bác ạ. Để em về họp tổ dân phố đã, lúc nãy ham quá book chỗ với bác Toyzace mà giờ còn run vì chưa đuợc Hội Đồng Bảo Ban duyệt thông qua:confused:

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Những thứ em cần trang bị theo đoàn nếu như chỗ nghỉ không có:

1. Loa tay (pin)
  2. Amply xách tay (220VAC/12 VDC)
  3. Đàn ghi-ta thùng (em có 1 cây chơi với Amply được).
  4. Hộp dụng cụ y tế (em có 1 bộ 2 kéo, bông, băng, Oxy già, băng cá nhân)
  5. Bác nào đang giữ bộ càng kéo xe nhể?
  6. Mỗi nhà trang bị thêm đèn pin, đèn sạc, lều (con nít chơi), diều, ... nếu có.
  7. IN SỐ DÁN XE: Đường kính 18cm, nền trắng, viền và số màu đỏ, dán phía trước bên khách và phía sau bên tài. (cái này em chạy được :))
  8. ... đang suy nghĩ tiếp.

Hạng B1
quachbao nói:
Em 2 người.đi chắc phải nhờ vả ghép xe quá.Mà bạn gái em ngồi máy lạnh không được nữa chứ huhu.Có xe bác nào không có máy lạnh không cho em đi ké vơi.
Đang thu xếp đây ,nếu đi dc thì QB đi với mình nè, không máy lạnh + không máy hát, chỉ có dàn nhạc giao hưỡng từ Hàn Quốc.

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
khangngoc nói:
quachbao nói:
Em 2 người.đi chắc phải nhờ vả ghép xe quá.Mà bạn gái em ngồi máy lạnh không được nữa chứ huhu.Có xe bác nào không có máy lạnh không cho em đi ké vơi.
Đang thu xếp đây ,nếu đi dc thì QB đi với mình nè, không máy lạnh + không máy hát, chỉ có dàn nhạc giao hưỡng từ Hàn Quốc.
hay quá! thế là có người chịu pickup Quách công tử rồi; lâu lắm mới được đồng hành với chàng trai này.
@khangngoc: tò mò với cái avatar của bác nửa năm nay rùi!

Status
Không mở trả lời sau này.