Tập Lái
14/3/16
1
23
3
26
tình hình là có sale chào em lô đất trên Đồng Văn Cống, đoạn gần vòng xoay Mỹ Thuỷ nhìn tay trái.Giá tầm 6-8tr/m2. Thực hư ntn các bác ???

Hạng B1
2/9/05
51
917
83
Có 1 số khu không thể nào ra sổ. Nên mua chỗ này phải hết sức cẩn thận kẻo bị dính cả đới.
Năm 2014 Ninh Giang bán giá 13 - 15tr/m2. Mà cò giới thiệu em mua miếng khác đối diện Ventula có 8tr/m2.
Hỏi ra mới biết là chưa có sổ và không thể làm sổ được.

Tập Lái
14/3/16
1
23
3
26
Có 1 số khu không thể nào ra sổ. Nên mua chỗ này phải hết sức cẩn thận kẻo bị dính cả đới.
Năm 2014 Ninh Giang bán giá 13 - 15tr/m2. Mà cò giới thiệu em mua miếng khác đối diện Ventula có 8tr/m2.
sale noi có sổ giấy tờ pháp lí rõ ràng bác ạ, e chưa check ntn

Tập Lái
8/7/16
47
266
58
34
E xin bác chủ thớt đấy.mới nhìn e cứ tưởng bác sale Nhơn Trạch nói láo là Cát Lái.chứ đất Cát lái thật và sạch thì làm j có cái giá âm phủ như thế ạ

• Like
Reactions: GHD and khoi123vt
Tập Lái
12/5/17
49
91
18
tình hình là có sale chào em lô đất trên Đồng Văn Cống, đoạn gần vòng xoay Mỹ Thuỷ nhìn tay trái.Giá tầm 6-8tr/m2. Thực hư ntn các bác ???
Bó tay, bác tin nổi không? Chắc bác sẽ có một chuyến du lịch Đồng Nai miễn phí rồi. Tìm hiểu đi bác, Trên ÔS này đã cảnh báo.

Tập Lái
8/8/14
3
19
3
40
Nói nó gửi thông tin pháp lý qua viber coi thử có dám gửi ko?
Nếu ko dám thì là lừa đảo, đến Công ty nó bốc lên xe chở thẳng qua Nhơn Trạch. Còn dặn mang theo tiền cọc để qua đó móc túi cho dễ :))
Thích thì bác có thể đi thử cho biết, nhưng nhớ có phương án đi về chứ ko mua là nó thả cho tự đi bộ về!

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Nói nó gửi thông tin pháp lý qua viber coi thử có dám gửi ko?
Nếu ko dám thì là lừa đảo, đến Công ty nó bốc lên xe chở thẳng qua Nhơn Trạch. Còn dặn mang theo tiền cọc để qua đó móc túi cho dễ :))
Thích thì bác có thể đi thử cho biết, nhưng nhớ có phương án đi về chứ ko mua là nó thả cho tự đi bộ về!
Trời đất, thời buổi này mà còn vụ đó sao? Đúng là đọc xong té ghế

• Like
Reactions: khoi123vt
Tập Lái
6/12/16
0
8
2
36
cát lái đâu mà rẻ vậy bác, bên sâu trong cát lái luôn ấy cũng 2 mấy rồi nói chi ra DVC

• Like
Tập Lái
7/6/16
6
16
3
38
năm đó bác có múc Ninh Giang ko bác. Bác mà múc là trúng rồi :D

• Like