Hạng D
11/4/10
1.521
3.095
113
TP.HCM
Các Bác cho em hỏi thăm dự án KDC Cát Lái, Q2 mua để ở hay đầu tư có ok không ạ? Chủ đầu tư của DA này nghe nói là của cty CP địa ốc Thành Đô,..CĐT này có ok ko ạ?Có Bác nào đã mua của CĐT này chưa ạ?! Em sợ mua xong ko ra sổ được thì khổ,..em còn gà mờ mấy vụ pháp lý đất cát này lắm,..

Mong các bậc cao nhân, các Bác rành đất cát cho em lời khuyên,.. khai sáng giúp em, em cảm ơn nhiều ạ!

Tập Lái
9/9/16
9
20
3
33
E có căn Ninh giang riverside.chính chủ có sổ rồi. Bác cần ới e nhé

Hạng B2
31/7/14
178
177
43
Các Bác cho em hỏi thăm dự án KDC Cát Lái, Q2 mua để ở hay đầu tư có ok không ạ? Chủ đầu tư của DA này nghe nói là của cty CP địa ốc Thành Đô,..CĐT này có ok ko ạ?Có Bác nào đã mua của CĐT này chưa ạ?! Em sợ mua xong ko ra sổ được thì khổ,..em còn gà mờ mấy vụ pháp lý đất cát này lắm,..

Mong các bậc cao nhân, các Bác rành đất cát cho em lời khuyên,.. khai sáng giúp em, em cảm ơn nhiều ạ!
Khu Cát Lái thì đất dự án có sổ đỏ nhiều mà, của Kiến Á hay khu tđc 50ha đó. Giờ mà mua đất chưa ra sổ hơi phiêu đó bác.

Hạng B1
13/10/16
55
49
18
50
Em có miếng hai mặt tiền diện tích 100 m2 cách cổng C cảng 200m đã có sổ, có nhà tạm đang cho thuê, Bác quan tâm ib em nhé