Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Trong chuyến caravan Shihanouk Ville vừa qua, bác Andy1606 cũng là một trong số các thành viên đã may mắn trúng được một voucher giảm giá 50% khi mua một bộ vỏ xe Goodyear (Mua 4 lốp chỉ trả tiền 2 lốp - loại lốp nào là do chủ xe tự chọn trong các dòng của Goodyear có mặt tại thị trường Việt Nam)

Nhưng với tinh thần tương thân tương ái cho bà con nghèo vùng sâu vùng xa, bác Andy1606 cũng đã tặng lại món quà này để BĐH chi hội FFC bán đấu giá lấy tiền ủng hộ cho quỹ từ thiện của FFC. Một lần nữa thay mặt chi hội em xin gởi lời cảm ơn đến tấm lòng của bác Andy1606!:3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa:

Chương trình bắt đầu từ hôm nay và kết thúc vào 12h trưa ngày thứ 6, 12/09/2014. Kết thúc đợt đấu giá, BĐH sẽ tổ chức buổi trao tặng kỷ niệm chương và Voucher cho thành viên trả mức cao nhất và kỷ niệm chương cho thành viên tài trợ voucher vào một tiệc offline của FFC.
  • Mức khởi điểm là 3.000.000 đồng
  • Mỗi bước giá thấp nhất là 100.000 đồng
Vì tấm lòng dành cho bà con nghèo vùng sâu vùng xa, mong các bác tham gia cuộc đấu giá trong tinh thần tương trợ lá lành đùm lá rách nhé!

P/s: Voucher này có thời hạn sử dụng là ngày 31/12/2014.

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Em bạo lực qua nghe To! Cái gì cũng phải từ từ chầm chậm cho nó phiêu chớ...........nhưng mà anh thích em!

• Like
Reactions: todigital
Hạng C
13/10/11
811
67.588
93
Bác Rồng Hội trưởng: em cũng được tặng 2 cái voucher x 500k = 1 triệu (Goodyear), em định tặng luôn FFC, bác nhận dùm em nhé, của ít lòng nhiều (pm giùm em địa chỉ em send nhé). :3dcuoi:
Em cũng muốn gia nhập FFC nhưng bận quá không tham gia được hoạt động nào, nên ngại quá, với lại em không uống được (cái này hay làm anh em mất zui :3dcuoi:), nên em đứng ngoài hóng không à :3dcuoi:.

• Like
Reactions: ronglua
Hạng C
16/6/09
924
74
28
Bác Rồng Hội trưởng: em cũng được tặng 2 cái voucher x 500k = 1 triệu (Goodyear), em định tặng luôn FFC, bác nhận dùm em nhé, của ít lòng nhiều (pm giùm em địa chỉ em send nhé). :3dcuoi:
Em cũng muốn gia nhập FFC nhưng bận quá không tham gia được hoạt động nào, nên ngại quá, với lại em không uống được (cái này hay làm anh em mất zui :3dcuoi:), nên em đứng ngoài hóng không à :3dcuoi:.
e cũng có uống được đâu... ra mắt vài lần cho có chân rồi dịp nào quan trọng đi cùng mọi ng cho vui thôi bác... chứ mỗi ng mỗi việc, mỗi hoàn cảnh mà bác .. chúc bác sớm ra mắt FFC :D

• Like
Reactions: watanabe
Hạng C
16/6/09
924
74
28
Em bạo lực qua nghe To! Cái gì cũng phải từ từ chầm chậm cho nó phiêu chớ...........nhưng mà anh thích em!
hehee... e làm nhanh gọn lẹ a ơi :D có duyên thì được góp 1 tí kg thì hóng tiếp vậy... a năn nỉ các bác nhường cho e dùm e đi e iu a luôn á :))

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
watanabe nói:

Welcome bác gia nhập với FFC! Bác Todigital cũng là thành viên kỳ cựu của FFC uống ngước ngọt mấy năm nay đó bác. Nên bác đừng lăn tăn chuyện uống được hay không. FFC có nhiều loại hình để bác có thể tham gia nữa mà.
Văn phòng em ở 19B Cao Bá Nhạ, F.Nguyễn Cư Trinh, Q.1. Bác có tiện thì ghé qua em, số cầm chân của em: o9o3.96o.160

• Like
Reactions: watanabe