Hạng C
2/1/11
548
1.461
93
Mẹ em đau nhức, tê tay chân giờ vô SG khám ở đâu tốt các bác nhỉ? Em tính thứ 7 đưa mẹ vô khám.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: VHMK
17/12/18
86
2.685
103
46
Đau nhức tê mỏi chân tay là dấu hiệu của đa số bậc phụ huynh tuổi trung niên và tuổi già
Người VN chúng ta ít ý thức uống bổ sung hoạt chất bổ xương khớp , nên về già thường sinh bệnh
Thảo dược Boswellia cùng các loại vitamin và MSM là thực đơn tuyệt vời cho sức khỏe xương khớp, chống ung thư và chống lão hóa
Bác vào đây
Ưu đãi cho Oser

Hạng C
19/9/14
954
1.774
93
Em trước giờ khám xuongkhopviet của bs Tăng Hà Nam Anh.
vì nhà em hợp với bs hay sao, mà mẹ ruột em, mẹ vợ em, cô em và em điều khám ở đây điều bớt
hiện tại nhỏ em cũng đang điều trị ở đây, đã bớt 90%
hiện tại nhiều bs khám tại xuongkhopviet, không phải 1 mình bs Nam Anh như ngày xưa, thường các bs khác khám, kê toa -> BS Nam Anh chạy qua xem nhanh toa thuốc là xong.
qua đó thì phải đăng ký số thứ tự trước, nếu số thứ tự nhỏ (1-10) đi trễ thì cũng được khám liền, ai có số thứ tự lớn (ví dụ số 60 trở lên, có đi sớm cũng ngồi đợi tới số 60, có khi ngồi cả 90-120p)
chia sẻ với bác

Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
Em 2 tuần nay bị đau nhức từ phía sống lưng (khúc eo) xuống 2 chân. Cảm giác nhức mỏi, buồn bực, đặc biệt là chân trái cảm thấy yếu hẳn. Đêm nhức mỏi ngủ không được. Cũng đang định đi khám.

• Like
Reactions: quochung88
Hạng C
2/1/11
548
1.461
93
Bữa giờ mẹ em ngâm gừng nước nóng + muối hột mà vẫn không thấy đỡ, chắc e nói mẹ mua ngải cứu ngâm 1 thời gian thử xem.
Uống glucosamine hàng ngày có đỡ không ta, em đọc công dụng thấy cũng khá nhiều.

Đau nhức, tê tay chân

• Like
Reactions: VHMK