Tập Lái
4/9/15
0
10
2
mình là người trong cuộc của EB3, mình đứng đơn vì chồng mình có MBA không làm được. Ctrinh đã từng có người VN đậu, hồ sơ làm từ đầu bên Mỹ hay VN thì không biết, nhưng luật sư có show bảng thống kê từ web sở di trú (vc mình trả phí cho cty để qua Hongkong gặp luật sư tư vấn vì ở VN thấy nhập nhằng quá). Năm 2015 không có ai đậu hết. Xác suất đậu dạng này không phải 100% giống mấy quảng cáo đâu, mà phụ thuộc vào uy tín của nhà tuyển dụng và kỹ năng trả lời phỏng vấn với LS ở VN. Hiện tại mình đã có số hồ sơ, đang đợi kết quả sở di trú. Nên mọi người có ý định đi, nên tìm hiểu kỹ thông tin, đừng để bị lừa mất tiền.

Chỉnh sửa cuối:
2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.556
93
mình là người trong cuộc của EB3, mình đứng đơn vì chồng mình có MBA không làm được. Ctrinh đã từng có người VN đậu, hồ sơ làm từ đầu bên Mỹ hay VN thì không biết, nhưng luật sư có show bảng thống kê từ web sở di trú (vc mình trả phí cho cty để qua Hongkong gặp luật sư tư vấn vì ở VN thấy nhập nhằng quá). Năm 2015 không có ai đậu hết. Xác suất đậu dạng này không phải 100% giống mấy quảng cáo đâu, mà phụ thuộc vào uy tín của nhà tuyển dụng và kỹ năng trả lời phỏng vấn với LS ở VN. Hiện tại mình đã có số hồ sơ, đang đợi kết quả sở di trú. Nên mọi người có ý định đi, nên tìm hiểu kỹ thông tin, đừng để bị lừa mất tiền.
Tổng chi phí bác tốn bao nhiêu?

Hạng D
3/1/11
1.361
1.713
113
Kèo thơm thì khối người muốn đó bác, bác cứ kiếm là có ng liền, trg đó có em :)
nói chứ nó cũng hiếm, và kèo này từ từ nó cũng sẽ bị bể. giống như kèo cho con qua du học hè xong vứt làm con nuôi bên đó đã bị bể kèo, giờ làm kèo này khó lắm.

Tập Lái
4/9/15
0
10
2
Tổng chi phí bác tốn bao nhiêu?
tổng 55K (vì mình chọn Texas, chứ Chicago có 50K thôi), tính tới giờ mới đóng có 11K thôi anh, bạc trắng đầu mới đặt bút ký ah :)

• Like
Reactions: 2F1
Hạng C
13/7/11
857
13.172
93
Nói chung tin hay không thì tùy các bác vì mình chỉ chia sẻ thông tin thôi chứ không chém gió làm gì, có vài điều chia sẻ thêm là: Thằng chồng qua trước cho con xong quay về, con vợ qua sau lấy lý do ký giấy tờ cho con rồi về. Trong lúc còn hạn visa thì tụi nó li dị ở vn và xin visa cho thang con 4t ởVN, cái may mắn là nằm ở chỗ này là thằng nhóc đậu luôn mới ghê. Xong cả gđ nó biến qua đó, hiện tại bây giờ tụi nó chỉ có thẻ sinh viên thôi ( họctiếng anh ) nên tụi nó đã có bằng lái xe và mua bh với giá cao hơn người thường. Ông anh bà con nó làm luật sư bên mỹ nên có mấy tuồng tích mình k hiểu đâu.

Visa của mình còn 3 tháng hết hạn nhưng khi qua nó đóng dấu cho mình ở 6 tháng nè, miễn cònhạn visa là nhập cảnh thoải mái à.
Bác nói kiểu gì mà họ cho ở 6t hay vậy? Mỗi lần e qua ở đuọc có tháng ah

Hạng D
3/1/11
1.361
1.713
113
Bác nói kiểu gì mà họ cho ở 6t hay vậy? Mỗi lần e qua ở đuọc có tháng ah
Ơ visa em còn 3 tháng hết hạn nhưng bộ an ninh nội địa nó cho em nhập cảnh 6 tháng, F1 của em visa còn 4 tháng nhưng vẫn cho nhập cảnh 6 tháng. Qua nó hỏi đi đâu mình nói thăm thân nhân thôi.

• Like
Reactions: quangnakata