Hạng B2
15/6/08
243
3
0
các bác ơi..! có bác nào biết giá của đèn sau của INNOVA bao nhiêu không ah..? sáng nay em bị thằng đi honda đụng phải làm lủng một lổ nhỏ ở đèn sau .. cái này chắc phải thay thôi chứ đâu có làm lại được phải không các bác.. nếu làm được hoặc buôc phải mua thì các bác chỉ chổ cho em với ah.. và giá cả bao nhiêu ah.. em ở Xí Gòn ah...!dạo nàykinh tế khó khăn mà bị xui vậy chán thiêt...

• Like
Reactions: Hưng Thành Auto
Hạng F
5/3/05
8.718
72.124
113
đây
lỗ cỡ ngón tay thì bác lụm miếng vỡ và hàn lại đc đó, bây giờ em không biết ở Trần Bình Trọng có ai làm không nhưng hồi trước đi xe máy (hàng hiếm) bể xi nhan, phanh... đem ra họ hàn lại gần như mới, nơi này hồi trước còn chuyên làm chụp đèn (cho oto bị bể mất 1 bên), nhựa của họ rất tốt, không bao giờ bay màu, công cụ là cái lò than + giũa + cào sọc + cana :)

tuanle nói:
lỗ cỡ ngón tay thì bác lụm miếng vỡ và hàn lại đc đó, bây giờ em không biết ở Trần Bình Trọng có ai làm không nhưng hồi trước đi xe máy (hàng hiếm) bể xi nhan, phanh... đem ra họ hàn lại gần như mới, nơi này hồi trước còn chuyên làm chụp đèn (cho oto bị bể mất 1 bên), nhựa của họ rất tốt, không bao giờ bay màu, công cụ là cái lò than + giũa + cào sọc + cana :)

Trần Bình Trọng vẫn làm đó bác....đối diện Equatorial...chỗ có ông chủ nhìn béo "dị dạng" làm ổn nhứt...mấy tài xế taxi hay mấy chú tài lái thuê cho chủ hay ra đây làm.

Hạng B2
15/6/08
243
3
0
cảm ơn các bác nhiều.. để mai em cho em nó ra vá lại.. chứ lâu lâu nhìn nó thấy cái lỗ em lại bực mình hơn ..

Hạng C
12/5/08
647
7
18
TPHCM
Nếu bác chủ thớt vá không được thì mua cái mới giá 1tr2 ở ôtô Phạm Gia Tân Bình. Em cũng bị y như bác và phải thay cái khác.

Hạng C
12/5/08
647
7
18
TPHCM
trời ,sao em ngu quá! Lúc bị tông sao em không nghỉ đến bác Khắc Trung ta!! làm bi khứa hết 1tr2.

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
thanh_nguyen nói:
trời ,sao em ngu quá! Lúc bị tông sao em không nghỉ đến bác Khắc Trung ta!! làm bi khứa hết 1tr2.

hehe, một kinh nghiệm cho bác và cho cả các bác "lỡ bị" đến sau.[8D]:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Thế đấy, hông chuyện gì thì 8 vui vẻ, có chuyện thì quên mất, thậm chí nhớ nhưng không nhớ nỗi tên...Nhưng hàng của hãng họ tính thêm phí gì mà tăng những 100%??? Hay do chữ Toy..

• Like
Reactions: xechayxang