Hạng B1
8/4/12
86
3
8
HCMC
Em cần mua một cái SUV 5 chỗ, chờ mãi không thấy CX5 về, đang chán nên chuyển hướng sang xe khác. Các bác nào đã có dịp được đi hoặc thử 2 loại xe trên cho em xin 500đ tư vấn về ưu/khuyết điểm của từng loại, option của xe nào nhiều hơn. Ngoài việc biết 2 xe này chia sẻ khung gầm, động cơ và Tucson đắt hơn Sportage khoảng 80T và cả 2 cùng là xe nhập khẩu nguyên chiếc, em không biết gì hơn, mong các bác tư vấn. Nhờ các bác sale của Kia và Hyundai pm cho em giá bán sau cùng của Sportage và Tucson, xe màu nâu nhé các bác. Xin cám ơn mọi người.

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Jess2009 nói:
Em cần mua một cái SUV 5 chỗ, chờ mãi không thấy CX5 về, đang chán nên chuyển hướng sang xe khác. Các bác nào đã có dịp được đi hoặc thử 2 loại xe trên cho em xin <span style=""color: #ff0000;"">500đ tư vấn</span> về ưu/khuyết điểm của từng loại, option của xe nào nhiều hơn. Ngoài việc biết 2 xe này chia sẻ khung gầm, động cơ và Tucson đắt hơn Sportage khoảng 80T và cả 2 cùng là xe nhập khẩu nguyên chiếc, em không biết gì hơn, mong các bác tư vấn. Nhờ các bác sale của Kia và Hyundai pm cho em giá bán sau cùng của Sportage và Tucson, xe màu nâu nhé các bác. Xin cám ơn mọi người.
Hix hix...tư vấn của mọi người qúi giá vậy mà bác đánh giá có 500 thui àh?:D
Hai em đó tuy 2 mà 1...máy móc, khung gầm giống nhau...vậy bác thích hình thức em nào thì nện em đó thôi...:) Quan trọng hơn bác hãy lái thử và tự quyết định thì mới chuẩn được ạ...

Hạng B1
8/4/12
86
3
8
HCMC
Xe_chuong_ga nói:
Jess2009 nói:
Em cần mua một cái SUV 5 chỗ, chờ mãi không thấy CX5 về, đang chán nên chuyển hướng sang xe khác. Các bác nào đã có dịp được đi hoặc thử 2 loại xe trên cho em xin <span style=""color: #ff0000;"">500đ tư vấn</span> về ưu/khuyết điểm của từng loại, option của xe nào nhiều hơn. Ngoài việc biết 2 xe này chia sẻ khung gầm, động cơ và Tucson đắt hơn Sportage khoảng 80T và cả 2 cùng là xe nhập khẩu nguyên chiếc, em không biết gì hơn, mong các bác tư vấn. Nhờ các bác sale của Kia và Hyundai pm cho em giá bán sau cùng của Sportage và Tucson, xe màu nâu nhé các bác. Xin cám ơn mọi người.
Hix hix...tư vấn của mọi người qúi giá vậy mà bác đánh giá có 500 thui àh?:D
Hai em đó tuy 2 mà 1...máy móc, khung gầm giống nhau...vậy bác thích hình thức em nào thì nện em đó thôi...:) Quan trọng hơn bác hãy lái thử và tự quyết định thì mới chuẩn được ạ...
hi hi, 500đ là cách nói tượng trưng thôi bác, chứ tư vấn thực tế của anh em OS là vô giá :). )Đi thử xe thì cũng chỉ được quãng đường ngắn, không đánh giá được bao nhiêu, em muốn xin tư vấn từ những người có kinh nghiệm hơn và nếu là kinh nghiệm từ thực tế sử dụng 2 xe này thì tuyệt vời bác ah.

Hạng D
26/7/08
1.922
57.998
113
Em thấy Kia Sportage đẹp hơn, chả biết rổ rá thế nào, nếu là em thì em mua Kia Sportage ko lăn tăn.

Hạng D
17/6/11
1.009
23
38
32
Em nghĩ tuscon nhìn mạnh mẽ hơn!với lại em ko thích đèn xi nhan đuôi xe của sportage,thấp quá!