Tập Lái
3/6/14
32
5
8
33
Bác đi xe gì vậy, cho biết chi tiết thêm xíu mọi người mới tư vấn được chứ

Tập Lái
6/6/14
22
3
3
54
Bây giờ tốt nhất cứ đi lốp nào bền, ít mòn dùng yên tâm hơn bác à, dùng mấy lốp mỏng mau hư thay hoài tốn tiền

Hạng B1
3/6/14
50
5
8
44
Thân chào các bác.
Em vừa mới có cuộc dã chiến cùng với mấy ông anh ra SaPa. Đường thì ảo cảnh thì đẹp, suốt chặng đường rất tuyệt, nhưng ngặt một niềm là đi tông cả bộ lốp.
Trước giờ toàn đi nội thành không đi đâu xa, giờ làm một chuyến xa mới thấy con máy xuống cấp thế nào, đi lên dốc mà xe rung lắc quá trời, gặp trên đó đường ẩm nên đường khá trơn mém vài lần hụt tim.
Mà mới đi được chừng có hơn 1 năm chưa gì đã nứt vỏ hết cả.
Em nhờ các bác tư vấn hộ dùm em coi ưng đổi qua dòng lốp nào được? Chủ yếu con xe em mang đi làm hàng ngày cần nhất là êm nhẹ, chất lượng tốt.
Bác thử mấy dòng của Goodyear xem sao, loại này bền lắm, đường ở Sapa bác an tâm đi không sao cả, rất bám đường không sợ tụt dốc đâu, hổ trợ phanh xe thắng an toàn, Goodyear bảo hành tới 5 năm lận nhé

Tập Lái
15/6/14
20
2
3
61
Bác thử mấy dòng của Goodyear xem sao, loại này bền lắm, đường ở Sapa bác an tâm đi không sao cả, rất bám đường không sợ tụt dốc đâu, hổ trợ phanh xe thắng an toàn, Goodyear bảo hành tới 5 năm lận nhé
Đúng rồi bác, em cũng mới thay cặp lốp bên đó, làm việc chuyên nghiệp lắm hỗ trợ mình tối đa không phải lo lắng gì cả, dùng 3 tháng xong thay mới cũng được không tính phí

Tập Lái
3/6/14
43
17
8
49
Thân chào các bác.
Em vừa mới có cuộc dã chiến cùng với mấy ông anh ra SaPa. Đường thì ảo cảnh thì đẹp, suốt chặng đường rất tuyệt, nhưng ngặt một niềm là đi tông cả bộ lốp.
Trước giờ toàn đi nội thành không đi đâu xa, giờ làm một chuyến xa mới thấy con máy xuống cấp thế nào, đi lên dốc mà xe rung lắc quá trời, gặp trên đó đường ẩm nên đường khá trơn mém vài lần hụt tim.
Mà mới đi được chừng có hơn 1 năm chưa gì đã nứt vỏ hết cả.
Em nhờ các bác tư vấn hộ dùm em coi ưng đổi qua dòng lốp nào được? Chủ yếu con xe em mang đi làm hàng ngày cần nhất là êm nhẹ, chất lượng tốt.
Bác đi thế về cho vô bảo hành cho nó xem xét sửa chửa chứ để vậy đi xa hư hỏng dọc đường phiền lắm, ngại hư buổi tối chắc ngủ trong xe luôn quá

Hạng B2
20/12/14
197
139
43
Các bác cho e hỏi con xe CITY của e, bánh trước vấp vào miệng cống có bọc sắt, nên rách một vệt khoảng 2mm. Theo các bác thì e nên vá rồi dùng tiếp hay là thay vỏ mới (
Xe e mới đi được 5k km).Hỏi Dly thì nói nên thay.Các bác tư vấn giúp e với.Cám ơn các bác

Tập Lái
15/6/14
13
6
3
32
Trước nghe nói goodyear ồn nhưng được cái tuổi thọ cao, bền lắm, rất bám đường cho dù trời mưa, mấy dòng khác thì êm hơn nhưng mau mòn lắm, lại chống chọi kém, đi đường đá nhiều nó chém cho tét lốp

Tập Lái
3/6/14
28
3
3
41
Mấy bác khen dòng này dữ qua chắc hôm nào cũng phải làm 1cặp xem thế nào.