Hạng B2
28/9/06
172
28
28
44
Việt Nam
Các bác đi từ hướng công viên Gia Định chạy về chợ Gò Vấp nên chú ý khi muốn rẽ trái về ngã năm Chuồng Chó ( không biết như thế nào là đúng túm lại là ngã 5 bồn binh trước siêu thị Văn Hóa Văn Lang ). Trước đây các bác hay rẽ trái tại con đường mới làm ( chạy trước UBND P13, QGV ) đường này là đường khu dân cư nhưng hôm nay mấy chú lại cấm cái bảng cấm xe 3,4 bánh lưu thông qua đây mà phải chạy lên trên tí xíu quẹo đường Nguyễn Thái Học ( đi hàng ngày mà không nhớ chính xác tên đường này nữa không biết có đúng tên không nữa ).
Túm lại là các bác phải đi giống như trước đây ( khi đường trước UBND P13 chưa làm ) thì mới đúng chứ nếu rẽ trái là chít liền . Mấy hôm trước em đi thì ok nhưng chỉ chiếu qua có cấm bảng là sáng nay có mấy chú Cá Vàng đứng đấy liền . Sáng nay mấy em taxi và vài bác cứ theo thói quên nên dính chưởng quá trời ....

Chia buồn cho mấy bác bị dính chưởng tết tới nơi rồi cố gắng tiết kiệm tiền nhé mấy bác đừng để mất tiền oan nhé !!

Last edited by a moderator:
confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com
RE: Đi Đường Nguyễn Thái Sơn Nên Chú Ý !!!!

Các bác đi từ hướng công viên Gia Định chạy về chợ Gò Vấp nên chú ý khi muốn rẽ trái về ngã năm Chuồng Chó ( không biết như thế nào là đúng túm lại là ngã 5 bồn binh trước siêu thị Văn Hóa Văn Lang ). Trước đây các bác hay rẽ trái tại con đường mới làm ( chạy trước UBND P13, QGV ) đường này là đường khu dân cư nhưng hôm nay mấy chú lại cấm cái bảng cấm xe 3,4 bánh lưu thông qua đây mà phải chạy lên trên tí xíu quẹo đường Nguyễn Thái Học ( đi hàng ngày mà không nhớ chính xác tên đường này nữa không biết có đúng tên không nữa ).
Túm lại là các bác phải đi giống như trước đây ( khi đường trước UBND P13 chưa làm ) thì mới đúng chứ nếu rẽ trái là chít liền . Mấy hôm trước em đi thì ok nhưng chỉ chiếu qua có cấm bảng là sáng nay có mấy chú Cá Vàng đứng đấy liền . Sáng nay mấy em taxi và vài bác cứ theo thói quên nên dính chưởng quá trời ....

hình như đâu phải Phường 13 hả bác ?[8|], mới đọc qua em hong biết chổ này là chổ lào ?...[8D] Bác check lại dùm pà con cái.

Hạng B2
28/9/06
172
28
28
44
Việt Nam

P3 hay P13 gì đấy bác ơi !! Em đi hàng ngày ấy nhưng khi cần thì không nhớ rõ lắm để chiểu em về xem lại cho kỹ tên đường nhé nhưng túm lại là cẩn thận nhé !!

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com

Vậy là đích thị Phường 3 roài, em vẫn thường đi đường đó, thanks bác đã thông báo. [8D]

Hạng B2
30/9/05
414
106
43

Đúng là đường Phạm Ngũ Lão đi qua nhà Tang lễ quân đội. Quên đường mới làm đi các bác nhé, bẫy đấy.

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Trích đoạn: beetle5230

Đúng là đường Phạm Ngũ Lão đi qua nhà Tang lễ quân đội. Quên đường mới làm đi các bác nhé, bẫy đấy.
Đúng là cái bẫy, đoạn này là để giảm tải cho ngã 3 phía trên cách 30m, vậy mà cấm, trong khi hướng ngược lại đâu có cho xe 4b chạy đâu .... [8D][8D]

Hạng B2
1/8/06
286
20
18

Lâu lâu em cũng đi đường này, cám ơn bác thông báo.

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Mẹc-xi bác Babinh. :D
@ bác Oldcar : chắc cấm vì có nhiều nhà quan Lợn...

Hạng B2
28/9/06
172
28
28
44
Việt Nam

Em thấy nếu cho rẽ qua ngã này thì tốt hơn nhiều xe đi nhẹ nhàng hơn nếu rẽ khúc trên ấy thế mà mấy bác ấy lại cấm cái bảng ấy chi vậy không biết . Đúng là phân luồng giao thông của VN có khác !! Chán thật cái tốt cái hay mà lại không làm !!!