Hạng D
9/2/18
3.354
4.925
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Dịch viêm phổi cấp có ảnh hưởng nhiều đến du xuân đầu năm?

Chào các anh chị! Chúc mừng năm mới.:)

Dự định chuyến du xuân của gia đình nhỏ của em :Vũng Tàu-Nha Trang-Đà Lạt đã lên kế hoạch và đặt vé vui chơi, KS xong!

Giờ lại nghe nhiều tin dịch Viên Phổi tại Nha Trang làm hỏng cả kế hoạch, buồn ghê lắm! Nhờ các anh chị cho thêm thông tin dịch bệnh chứ báo lá cải và Facebook toàn những tin câu Like thất thiệt.

Thân chào mong sự góp ý từ anh chị!

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/7/16
1.949
13.581
113
View attachment 2116611

Chào các anh chị! Chúc mừng năm mới.:)

Dự định chuyến du xuân của gia đình nhỏ của em :Vũng Tàu-Nha Trang-Đà Lạt đã lên kế hoạch và đặt vé vui chơi, KS xong!

Giờ lại nghe nhiều tin dịch Viên Phổi tại Nha Trang làm hỏng cả kế hoạch, buồn ghê lắm! Nhờ các anh chị cho thêm thông tin dịch bệnh chứ báo lá cải và Facebook toàn những tin câu Like thất thiệt.

Thân chào mong sự góp ý từ anh chị!

E ko cố ý dìm kênh nào lá cải hay Facebook, vì OS cũng y chag vậy, cũng là 1 kênh xã hội... Nên bác phải sáng suốt thôi nha

• Like
  • Haha
Reactions: Nttoan26 and PMH82
Hạng D
9/2/18
3.354
4.925
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Mới tới Nha Trang....khí hậu nóng, khách Tào khựa ...đeo khẩu trang......cập nhật tiếp nha mấy cụ.
Ghê vậy.. Nha Trang thì vui chơi cho tụi nhỏ và cảnh đẹp quá! Lại thích trãi nghiện cung đường QL27C. Thôi thì Đà Lạt vớt tí mùa xuân.
Cảm ơn các anh chị, cùng cập nhật thông tin nha.

Hạng F
7/8/17
7.418
10.079
113
vừa đọc tin 10 khách trong số 200 khách TQ đến Đà Nẵng nhập viện do sốt. run cả người các bác ạ :confused:

• Haha
  • Wow
Reactions: daithang and PMH82