Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Kính thưa toàn thể thành viên TFC

Nhằm đem lại sự thoải mái và là nơi giao lưu thân ái đoàn kết giữa các thành viên với nhau trong sân chơi chung OS ta còn có 1 mảnh đất để chia sẽ những cái gì cô động lại sau mỗi chuyến đi tham quan, dã ngoại ...... của riêng chi hội.

Và đương nhiên để cho mành đất này luôn là 1 phần của mái nhà chung vậy đề nghị tất cả các thành viên hãy cùng nhau xây dựng và góp phần cho cái riêng của mình trở thành cái chung hoà nhập làm một

Qua đó TFC cũng có một số điều khoản mong các thành viên lưu ý và chấp hành:

1. Việc post bài hoàn toàn tuân thủ theo nội quy của diễn đàn

2. Chi hội hoạt động dựa trên tình thần quy chế hoạt động chi hội của OS
Tham khảo http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=973043

3. Không tranh luận về nhãn mác các loại xe (mác sang, hèn...), tránh gây hiểu lầm giữa các chi hội

4. Thành phần tham gia: Tất cả thành viên OS đều được tham gia với điều kiện: đăng ký thành viên.

5. Mục đích hoạt động của chi hội:
- Không ngoài các mục đích sinh hoạt của OS
- Ưu tiên tham gia các chương trình dã ngoại do OS phát động

Riêng về Logo & đồng phục áo nón cho hội, được biết bác Apo là chuyên gia thiết kế đẹp, vì thế riêng phần này sẽ nhờ BDH OS hỗ trợ cho chi hội TFC

(Hổng đẹp sẽ xữ đẹp)[8D]

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
RE: Điều lệ hoạt động-Logo-Đồng phục của TFC

Hôm qua em trực tại BV cứ mong hôm nay đọc được thông tin này đấy. Chúc mừng toàn thể AE Toy!

Em xin có tí ý kiến, bác puma tham khảo nhé: về đồng phục thì bác có thể nhờ thiết kế và lên mẩu thật ( loại dành cho nam và nữ ), đến buổi off ngày 25/5 bác cho mọi người xem và cho đóng góp ý kiến và đăng kí số size nhằm làm cho đồng phục vừa và đẹp hơn.

Thân!

Tập Lái
9/5/08
8
0
0

E mong dc vận đồng fục của Toy Fan wá..sau khi thiết kế hoặc j` j` đó xong bác có thể post mẫu đồng fục lên để ae ko có mặt trong buổi ọp ngày 25/5 chiêm ngưỡng và nhận đăng ký đồng fục trên 4r luôn dc ko ah?

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

cho e đăng ký 12 cái áo, tháng mặc 1 cái cho nó mới ạ .. :D;)

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Đồng phục chỉ bận áo thôi hả bác khóc ? Còn phần quần sao đây? :D

Hạng D
27/3/07
2.189