Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Sau một hồi...té ra là toàn chủ xe Hàn lên tiếng chê bai xe Toyota. E hiểu rồi ạ :(.
Mời các cụ fan Hàn bình luận!
http://www.nguoiduatin.vn/tai-nan-tham-khoc-o-tp-hcm-xe-nho-kem-an-toan-a23381.html
Em cũng không hiểu nổi bác luôn, một bên là xe Suv đối đầu với Mini hắc bách ( Suv đang ở thế chủ động, Mini đang ở thế bị động), vậy ...mà bác cũng đem ra so sánh cũng được. Em đang nghi ngại quan điểm nhận thức của bác.

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
Toyota VS (Huyndai & Kia) vậy Toy anh hùng.
Fan Toy VS Fan Hàn xẻng vậy Fan Toy anh hùng.
Mà anh hùng rất được tôn sùng, mà tôn sùng quá lên thần thánh luôn.
Giờ em mới biết tại sao có người gọi Toy là thần thánh.

Và giờ này em cũng hiểu có những loại người được gọi là kền kền ăn xác, hả hê khoái trá trên nỗi đau của người khác.

Hạng C
17/10/14
534
675
93
Khi so sánh, đánh giá cần khách quan, lấy 1 con cùng phân khúc và tầm tiền của Altis ra để ước lượng liệu rằng trong hoàn cảnh đó xe đó sẽ thế nào, những người trong xe liệu còn sống?

Xin lỗi các bác cho em chửi một câu: Đệt mợ bọn kền kền.
Có vẻ như chúng ta đã sai rồi bác ạ.
Không nên chửi bọn kền kền, đâu có bọn kền kền nào ở đây.

Vì bọn kền kền thường phải đợi cho đến khi "tình hình lắng dịu" mới bu vào.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: IZZ and milkyqh
Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
Trên "thiên đường" mang tên VN, ngày nào cũng chết 30 nhân mạng vì tai nạn giao thông. Chúng cháu hiểu và đau lắm các cụ ah. Họ chết vì có quá nhiều bất cập trong quản lý xã hội, và trong đó, có chất lượng phương tiện thiếu an toàn. Cháu thấy chủ thớt nêu vấn đề cũng có lý đấy chứ ạ

Cháu nên cầm đơn từ và biểu ngữ đến trước trụ sở VAMA để trình bày. Tôi sẽ ủng hộ cháu. Thế nhé.

Hạng C
18/1/14
646
1.563
93
Cháu mua Kia nhập khẩu ạ. Và cháu cũng đang dùng Kia. Quan điểm cá nhân cháu là vậy, cụ không phải tiếc đâu ạ.
Cụ này nick quen ghê ! Vậy mà Không nhớ là ở đâu !? :D

• Like
Reactions: loveBasso
Hạng C
18/12/06
727
271
63
40
HCMC
Qua la cang thang. Rieng em ko yeu toy LD nhung cung phai im lang truoc vu tai nan cua camry va vu nay. Quan diem cua em la kho co dong sedan nao chiu noi luc tac dong tu 2 vu tai nan nay. Rieng vu fortuner va i10 la ho hang nha em, ca nha chet tham khi vua chuyen tu ngoai Hn vao Sg song duoc hon 1 thang, chi con cach nha vai tram met. Cac bac hay de moi nguoi yen nghi. R.I.P