Hạng B2
28/2/08
388
57
28
Mới tinh khoảng 180-200k.hàng lướt khoảng 145k bác à!!^^

Hạng B2
17/10/10
430
4
0
bungati nói:
Lai lịch em GTR này phiêu diêu lắm các bác à,chủ xe là dân miền tây(Hậu Giang),một lần đi chơi bạc vớ lớn,quất em này chạy,càng sau càng xìu đến độ phải đi kí gửi xe để lấy tiền trả nợ,giờ nghe bảo 2,3 tháng lên chạy vài vòng cho đỡ nhớ rùi về!!!![/:)]

bình Xe được rồi ! bình loạn chi đến Chủ Xe ... mà Siêu Xe nào cũng "chết yểu" nơi Salon sau vài vòng lả lướt hết ...

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Xe này đơn giản hơn này, đố các bác biết là xe gì ???
Thấy bon bon trên đường, mà có một điểm đặc biệt là KHÔNG CẦN ĐEM THEO LỐP DỰ PHÒNG- Lỡ thủng/xì hơi một lốp thì lấy gì thay !!!

Hạng B2
15/4/11
234
0
0
KEKs ONE nói:
bungati nói:
Lai lịch em GTR này phiêu diêu lắm các bác à,chủ xe là dân miền tây(Hậu Giang),một lần đi chơi bạc vớ lớn,quất em này chạy,càng sau càng xìu đến độ phải đi kí gửi xe để lấy tiền trả nợ,giờ nghe bảo 2,3 tháng lên chạy vài vòng cho đỡ nhớ rùi về!!!![/:)]

bình Xe được rồi ! bình loạn chi đến Chủ Xe ... mà Siêu Xe nào cũng "chết yểu" nơi Salon sau vài vòng lả lướt hết ...

E nghĩ là các bác ý sợ cháy nhà, đi xe nổi quá vợ dễ tìm bác ạh ... đẩy đi sớm mua con Civic đi cho lành ... ^^

Hạng B1
9/11/06
79
4
8
Công nhận bô con GTR nghe fe loài thật . Hôm vừa rồi đi mới gặp em này từ bên quận 7 chạy qua cầu ông lãnh . Nghe tiếng pô e này chỉ muốn chết vì sướng

Tập Lái
28/5/07
36
0
6
tháo ra ! ráp vô chắc còn dzư một đống ốc + đồ lặt vặt luôn quá ! Can đảm quá ~!

Hạng B2
18/6/07
199
0
18
32
otosaigon.com
bungati nói:
bác bik gì ko mà phán như chiên da vậy :)) , xe của mấy anh mấy chú bên SBS mà bác kêu bán xe trả nợ gì đó thì em cũng chả hiểu nổi

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
bungati nói:

Lại phán bậy rồi…:D. Mắc mớ gì phải từ quê lên đây chạy, con xe và chủ xe có ở dưới quê bao giờ..haizzz. Anyway ko bàn chủ xe. Mà xe này giờ VM hét bao nhiêu có bác nào biết ko?

Hạng B2
28/2/08
388
57
28
Sax,cái biển 95 to đùng đùng ko ở Vị Thanh(Hậu Giang) thì chả lẽ ở ngoài Bắc à????????Có ai điên mà mua xe ở Sài Gòn rồi mang xuống 1 nơi heo hút vậy làm bảng số rất bình thường vậy ko(thà biển khủng thì ko nói):mad:,còn về danh tính chủ xe,em ko lạm bàn,chỉ biết các bác đây Viêt My auto nói em thế!!!!