Hạng B2
4/3/15
237
320
63
35
Thân chào các bác gần xa ạ.
Sau một thời gian tìm hiểu ngâm cứu, em đã quyết định chọn em Colorado ạ, dự là qua lễ này em sẽ rước về ạ.
Nhân tiện đây các bác cho em hỏi tí, các bác nào biết mua phụ kiện đồ chơi cho em này thì chỉ giáo cho em đi ạ,
vd: Baga mui, nắp thùng sau, kệ bước chân( vì em lấy bản 4x2 mt), camera lùi tiến.
Âm thanh với gương gập em dự định làm ben bác khắc trung.

cảm ơn các bác lần nữa ạ.
p/s Ah quên cái logo os mình sao để có ạ. Em xin hết

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Bản 4x2 thì thấp nhất rồi. Xe này mới e nghĩ còn hạn chế đồ nâng cấp bên ngoài lắm. Độ thì cứ kiếm bác vulcan4x4.

• Like
Reactions: bigman2711
Hạng B2
4/3/15
237
320
63
35
Bản 4x2 thì thấp nhất rồi. Xe này mới e nghĩ còn hạn chế đồ nâng cấp bên ngoài lắm. Độ thì cứ kiếm bác vulcan4x4.
Dạ mấy cái ốp sần theo xe thì ít thật, nhưng mấy cái khác như cảm biến lùi, camera, dvd, gương gập điện... Em nghĩ độ lên đc hết... Với lại thật tình em thích tìm hiểu, gắn đồ, độ đồ chơi, nên em lựa bản nào Thấp rồi chơi thui.. Hjhj

Hạng B2
4/3/15
237
320
63
35
Ko hề hạn chế bác nhé. Quan trọng bác chịu chơi k. Đồ dĩ nhiên là đồ đặt r đó
Chính xác bác ơi, ngay cả dàn xe tải nhà em cũng len dvd2din, camera de. Loa sub.:3dquaytay:

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Dạ mấy cái ốp sần theo xe thì ít thật, nhưng mấy cái khác như cảm biến lùi, camera, dvd, gương gập điện... Em nghĩ độ lên đc hết... Với lại thật tình em thích tìm hiểu, gắn đồ, độ đồ chơi, nên em lựa bản nào Thấp rồi chơi thui.. Hjhj
Hàng dùng chung thì thoải mái rồi bác, ở đâu cũng có. Hàng chính hãng mới khó thôi.

• Like
Reactions: Iphatphan