Tập Lái
10/8/04
5
0
0
Các bác ơi, liệu xe Citivan có thể gắn thêm đồ chơi gì trông cho nó khác lạ đi 1 chút không nhỉ? Các bác chỉ giáo cho em với nhé! Cảm ơn các bác nhiều nhiều...:D

Hạng B2
11/3/05
126
0
0
RE: Đồ chơi cho xe Citivan

Thì bác nhòm mấy xe đó chạy đầy đường đó, thấy cái gì hay hay, Lôi cổ lại mà hỏi!

Đại loại cũng có vè gió đuôi xe, ốp Inox này nọ, bấm bấm cái gì đó thì thấy kính cửa nó chạy xuống lúc mua vé đường đó! (Không biết lái xe đang bấm hay è cổ ra quay nâng hạ kính!!??)

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Bác cu lịch đi citivan à, dạo trước em định ôm em này đấy, hôm nào bác cho em test con vợ hai của bác nhá !

Tập Lái
10/8/04
5
0
0

OK thôi. Bác ở Hà nội hay ở trong HCM vậy?

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Tui thấy Citivan mà độ thêm dàn bodykit kiết gì đó nhìn cũng dữ lắm à nghe, kêu bác Lò Mổ làm cho, hehe...

Tập Lái
10/8/04
5
0
0

Cảm ơn bác PMC nhé! À bác có biết là xe Citivan ăn bao nhiêu lít xăng không bác, bác tư vấn cho em với...

Hạng B2
11/3/05
126
0
0

Dear Bác Culich, Thấy mấy thằng bạn tui nó nói là CITIVAN uống (chứ không ăn) tầm từ 8 -> 10 lít tuỳ điều kiện đường nội đô hay đường trường, dùng điều hoà hay không dùng (2 dàn điều hoà)

Trích đoạn: culich

Cảm ơn bác PMC nhé! À bác có biết là xe Citivan ăn bao nhiêu lít xăng không bác, bác tư vấn cho em với...