Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
30/9/05
98
0
16
51
where news comes
em có chuyến công tác tại Sing tuần này, các bác có biết chỗ nào có nhiều đồ chơi cho xe không ạh?

Hạng B1
13/6/09
53
0
6
Saigon
Bác đến Mustafa Supermarket cua Indian, mở cửa 24/24. Bác lên lầu cao nhất, tha hồ lựa chọn từ cái nhỏ nhất (nước lau kiếng, bọc volang,...) đến các loại đèn halogen, bộ dụng cụ sửa chữa,...

Có 2 khu bán hàng, bác nhớ vào khu bên trong (khu 1 nằm ngoài mặt tiền đường Seragoon, khu 2 đi vào đường nhỏ).

Chúc bác mua được nhiều thứ tiện ích cho xe.

Hạng B2
2/12/08
419
5
18
Còn chợ phụ tùng thì ở đâu ạ? bác nào am hiểu chỉ giùm với, e cũng sắp có chuyến đi ctác bên đó.

Hạng B1
13/6/09
53
0
6
Saigon
trungnguyen200632 nói:
Còn chợ phụ tùng thì ở đâu ạ? bác nào am hiểu chỉ giùm với, e cũng sắp có chuyến đi ctác bên đó.

Giới thiệu bác vài địa chỉ (giống như đường An Dương VƯơng ở Saigon)

Auto Pte Ltd.
Address : 36 Toh Guan Road East #01-42 Enterprise Hub
Phone : 63169171
Category : CNG Workshop, Racing & Motorsports Equipment, Repair Workshops

Autotrend Enterprise
Address : 1002 Toa Payoh Lorong 8 #01-1439/1441
Phone : 62533333
Outlets : 1 more outlets
Address : Blk 1002 Toa Payoh Lorong 8 Toa Payoh Industrial Park #01-1439 / 1441
Telephone : 62533333

Category : Audio System - In Car Entertainment, Racing & Motorsports Equipment, Tyres & Rims
Brands Carried : JL Audio
Description : Operating hours Monday to Saturday 9am to 6pm.

Hai cửa hàng này đủ để bác chọn những gì muốn.

Hạng C
27/6/08
976
2
18
50
www.otosaigon.com
legovn nói:
Bác đến Mustafa Supermarket cua Indian, mở cửa 24/24. Bác lên lầu cao nhất, tha hồ lựa chọn từ cái nhỏ nhất (nước lau kiếng, bọc volang,...) đến các loại đèn halogen, bộ dụng cụ sửa chữa,...

Có 2 khu bán hàng, bác nhớ vào khu bên trong (khu 1 nằm ngoài mặt tiền đường Seragoon, khu 2 đi vào đường nhỏ).

Chính xác đó bác. Ở đây bán nhiều đồ và giá cả cũng ok lắm.

Hạng C
27/6/08
976
2
18
50
www.otosaigon.com
trungnguyen200632 nói:
Có lần em đi mua phụ tùng xe Mec cho 1 người bạn ở khu Bugis, các chủ cửa hàng là người Hoa, ở đây bán nhiều phụ tùng sỉ và lẻ cho tất cả các loại xe và em nghe nói giá cả so với VN là rẻ hơn nhiều, đặc biệt là Mec và BMW. Sorry là em không nhớ cụ thể đường đến đó để chỉ bác, chỉ nhớ là ra khỏi Bugis Junction rồi quẹo trái, đến ngã tư băng qua đường rồi đi thẳng, sau đó quẹo vào 1 số đường hẹp :D

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Diem Huynh nói:
legovn nói:

Chính xác đó bác. Ở đây bán nhiều đồ và giá cả cũng ok lắm.

Cảm ơn thông tin của các bác. Đầu tháng sau em cũng qua Sing. Để em đến khu này coi thử và mua ít đồ về luôn. Hy vọng được giá tốt.

Status
Không mở trả lời sau này.