Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/6/11
1.009
23
38
32
Thôi thôi mệt ông vietxuan này bỏ mịa!!!đọc bài của ổng xong em mệt người luôn!!văn chương wa hoá....buồn ngủ.

Hạng C
5/2/12
597
11
0
69
TP.HCM
HoaBong nói:
Thôi thôi mệt ông vietxuan này bỏ mịa!!!đọc bài của ổng xong em mệt người luôn!!văn chương wa hoá....buồn ngủ.

khi nào U50 sẽ hiểu được hoabong à, em còn trẻ quá.

Hạng D
17/6/11
1.009
23
38
32
Peroxide16601 nói:
HoaBong nói:

khi nào U50 sẽ hiểu được hoabong à, em còn trẻ quá.
Dạ em biết là khi bằng tuổi như anh Hai với ông vietxuan này thì suy nghĩ sẽ khác!em ko dám nói gì đến chuyện đó.là tại ông vietxuan này lối hành văn quá kiểu cách,làm em thấy mệt!!!ý kiến của em.

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
76.064
113
HoaBong nói:

em thấy mệt, em cũng không nên, không được nói như đang nói thế này

Hạng C
Dạ em biết là khi bằng tuổi như anh Hai với ông vietxuan này thì suy nghĩ sẽ khác!em ko dám nói gì đến chuyện đó.là tại ông vietxuan này lối hành văn quá kiểu cách,làm em thấy mệt!!!ý kiến của em.
Bác nói đúng, mình sẽ thay đổi cách nghĩ cách viết khác cho bác đỡ nhức đầu. Xin bác thứ lỗi. Năm ngoái đã đi nháp 21 ngày xuyên việt để chuẩn bị kỹ hơn. Kế hoạch giờ rõ ràng hơn, hy vọng sắp tới bác sẽ . . . chữa được bệnh nhức đầu khi theo dõi chuyến đi của hai vợ chồng mình, gọi là ngao du sơn thủy được không bác ?

Hạng C
Mình cũng đang rảnh . Nếu tiện sẽ đồng hành cùng 2 bác .Tuấn : 0918466266
Đang mưa bão nên hoãn lại bác ơi! Bác ở đâu ? Cuối tuần này mình còn một chuyến thâm nhập khảo sát gầy cơ sở Tình đất đỏ miền đông. Khi nào tiện sẽ alô cho bác cùng uống cà phê trộn bắp ở Saigon. Còn chuyến đi thực sự của cả hai vợ chồng già thì qua năm mới bắt đầu. Một mình thằng đàn ông thì rất dễ tính, đeo một cái túi là lên đường mọi lúc, còn có phụ nữ nhiều chiện phải lo lắm. Cám ơn thiện ý của bác rất mong được bác cùng tham gia vẽ nên một kế hoạch hoàn hảo còn hơn cả trong mơ. Đã ghi lại số của bác. Số của mình 0918 080 883

Status
Không mở trả lời sau này.