• Total voters
    58
Hạng D
1/12/06
3.031
100
38
Cái quyến rũ lớn nhất của Bóng đá phải chăng là trái Bóng tròn luôn luôn làm cho chúng ta phải ngạc nhiên? Sự ngạc nhiên ấy có khi chỉ đến vào những giây phút cuối cùng, khi tất cả chúng ta đều cho rằng mọi việc đã an bài rồi thì ... a lê hấp!

Đội nào sẽ là niềm ngạc nhiên lớn nhất của giải này? Không nhât thiết phải là vô địch, á quân. Đơn giản chỉ là gây ngạc nhiên?

Xin mời các bác bình loạn thêm. Mời mời :)!

Tập Lái
2/6/08
30
0
6
41
RE: Đội nào sẽ là niềm ngạc nhiên lớn nhất của giải này?

Theo em Croatia cũng là một trong số các đội gây ngạc nhiên cho CĐV ạ, trong trận đầu ra quân gặp chủ nhà áo, thật ko thể tin đc là CRO chỉ ghi đc 1 bàn thắng nhờ quả phạt đền, suốt trận CRO thi đấu cũng ko thuyết phục, nói chung đó là trận tệ nhất của CRO mà em từng xem.

theo em Hà Lan là đội ngạc nhiên nhất giải với lối đá tổng lực tập thể dựa trên các cá nhân quá xuất sắc :D:D:D:D

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan

Ngạc nhiên đá kém em thấy có Ý, còn ngạc nhiên thấy đá máu thì có Thổ , thành ra chẳng biết vote thế nào bác Góp ơi :D:D:D

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Pháp đã từng bị out từ vòng 1 WC2002 bởi Senegal, Ý đã từng khởi động chậm ở vòng 1 rồi từ từ tiến thẳng đến vô địch 1982, Croatia đã từng loại Đức để sau đó đoạt huy chương đồng WC98 , Thổ tuy vào được tứ kết nhưng với thể hiện trong 3 trận vừa qua chắc ko gây ấn tượng gì thêm nữa .... Em chọn Rumani là chú Ngựa Ô giải này khi dự đoán là có đến 90% loại Ý và Pháp trong trận ngày mai gặp Hà lan, sau đó loại tiếp TBN để trở thành tứ đại anh hào giải này , Hagi đã có truyền nhân goài .[8D]

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan

Oh, Hà lan mà đá đội hình dự bị thì Rumania thì thua chắc, vì các chú dự bị đá máu lắm, thể hiện mà. :D:D:D, bác bắt Ru thì xong phim rồi :D

Tập Lái
17/8/07
43
0
0
Đà Nẵng

Theo em Hà Lan là đội gây ngạc nhiên nhiều nhất, mặc dù chưa bao giờ bị đánh giá thấp ở các giải đấu mà họ góp mặt, tuy nhiên cái cách mà họ giành chiến thắng trước người Ý và người Pháp làm cho người xem rất hứng khởi. Em cũng vậy mà, càng xem càng tỉnh ngủ