Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Chào các bác MBFC Hà Nội !

Nhân sự kiện hội MBFC trong Nam tham dự Caranvan Đà Lạt. Anh em phía Nam sẽ gởi tặng các bác MBFC ở Hà Nội đồng phục của hội. Các bác vui lòng cho em xin cỡ áo để em gởi ra vào tuần tới.

Chiếc áo Poloshirt với logo ba cánh của Mercedes cách điệu. Bên trái là logo của OS, bên phải là logo của Mercedes-Benz và dòng chữ kỷ niệm 125 ngày thành lập thương hiệu Mercedes-Benz. Phía sau lưng áo là logo của MBFC. 

Hạng C
19/7/07
505
0
0
Thanks bác Nam và các bác trong đó đã quan tâm tới ACE ngoài này. Chắc các size sẽ là S, M, L hả bác Nam, có XS hay XL không ah? Em đăng ký một cái size nhỏ nhất ah. :D

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
sắp tới MBFC "chi nhánh miền nam" cố gắng sẽ kết nối nhiều hơn với các bác đầu cầu truyền hình bên ngoài, hy vọng sẽ tạo thêm được nhiều buổi giao lưu để chúng ta dịch lại gần nhau hơn,không còn khoảng cách về địa lý .

Hạng D
7/8/10
1.523
30
48
các bác làm thêm 1 mẫu áo mới cho quảng cáo logo tùm lum lên cho giống F1 :d
thu tiền đặt logo luôn làm quỹ MBFC 

Hạng C
15/11/07
898
8
18
41
Hà Nội
Vụ này hay đây, theo e thì cứ bán cho toàn bộ mọi người với một mức giá nào đó rồi tổng hợp toàn bộ số tiền đó lại làm từ thiện đầu năm, làm như thế rất ý nghĩa đấy các bác ạ
Em cứ đăng ký trước 1 cái cỡ M (vì e thấp bé)

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Đồng phục Mer đâu phải bỏ tiền ra là mua được nhỉ? :D Nghe đâu bác Hội Trưởng phải xem qua tư cách thành viên mới phát miễn phí..