Tư Vấn Đầu Tư Dự án Charminton Iris quận 4

Hạng C
17/10/06
674
751
93
Thông tin như thế nào các bác, có bạn seo nhắn em tham quan căn hộ mẫu, mà sao em cảm giác mật độ căn hộ quá dày? Bác nào có thông tin cụ thể thêm về mật độ, tiện ích, tình hình giao thông kết nối... cho em biết với vì em chưa đến khu này. Cám ơn các bác nhiều!

• Like
Reactions: matchalatte
Tập Lái
8/4/16
3
67
13
35
Ủa bên đó ngày mấy khai trương nhà mẫu vậy bác, khu đất bên đó cũng lớn lắm nghe nói trước mặt làm công viên ven sông.

• Like
Reactions: matchalatte
Tập Lái
26/3/18
5
3
3
29
Thông tin như thế nào các bác, có bạn seo nhắn em tham quan căn hộ mẫu, mà sao em cảm giác mật độ căn hộ quá dày? Bác nào có thông tin cụ thể thêm về mật độ, tiện ích, tình hình giao thông kết nối... cho em biết với vì em chưa đến khu này. Cám ơn các bác nhiều!
bác ib em số phone em giải đáp mọi thắc mắc cho bác

Tập Lái
26/3/18
5
3
3
29
Ủa bên đó ngày mấy khai trương nhà mẫu vậy bác, khu đất bên đó cũng lớn lắm nghe nói trước mặt làm công viên ven sông.
nhà mẫu có rồi nha bác . ib em số phone em tư vấn nhé

Tập Lái
26/3/18
5
3
3
29
Em tên vy hiện đang bán sản phẩm charminton iris của cđt TTC Land bác nào quan tâm thì ới em : 093.6789. năm 0 chín

Tập Lái
26/3/18
5
3
3
29
trong tháng 6 này sẽ mở bán nha các bác. mọi thông tin cụ thể có thể ib em nhé

Tập Lái
12/9/17
8
2
3
28
1 sàn 24 căn nhưng đến 10 thang máy và lối đi tách biệt, em thấy khá Ok đó bác

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
1 sàn 24 căn nhưng đến 10 thang máy và lối đi tách biệt, em thấy khá Ok đó bác
trung bình hơn 2 căn/thang , khá ổn
bác nào quan tâm dự án này inb em nhé

Dự án Charminton Iris quận 4