Tập Lái
19/3/20
1
1
0
56
Tôi dân đầu tư đất nền ở SG và tỉnh lẻ miền Tây, dạo này hay bị phiền bởi các bạn sale bên dự án CSJ của Chủ đầu tư DIC ở mặt tiền bãi sau của Vũng Tàu ( dự án căn hộ).

Mình có tham khảo qua thông tin thì sale bên đó gửi được pháp lý gồm Quyết định đầu tư, Giấy phép xây dựng và Giấy phép quy hoạch. Vị trí thì mình thấy cũng được vì nằm ngay biển bãi sau. Về giá thì cao ngang với giá ở SG này ( 40-50tr/m2).

Mình chê giá cao thì sale bảo này là dự án cao cấp còn giá này ở SG chỉ là căn hộ tầm trung thôi. Mình có bàn với gia đình thì được cũng mua 1 căn để gia đình đi du lịch thôi. Anh em chuyên đầu tư Vũng Tàu góp ý mình về dự án này mua giá như vậy có hợp lý không. Mình thì thấy nó khá cao.

Cảm ơn các bạn góp ý !

• Haha
Reactions: daithang
Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Tôi dân đầu tư đất nền ở SG và tỉnh lẻ miền Tây, dạo này hay bị phiền bởi các bạn sale bên dự án CSJ của Chủ đầu tư DIC ở mặt tiền bãi sau của Vũng Tàu ( dự án căn hộ). Mình có tham khảo qua thông tin thì sale bên đó gửi được pháp lý gồm Quyết định đầu tư, Giấy phép xây dựng và Giấy phép quy hoạch. Vị trí thì mình thấy cũng được vì nằm ngay biển bãi sau. Về giá thì cao ngang với giá ở SG này ( 40-50tr/m2). Mình chê giá cao thì sale bảo này là dự án cao cấp còn giá này ở SG chỉ là căn hộ tầm trung thôi. Mình có bàn với gia đình thì được cũng mua 1 căn để gia đình đi du lịch thôi. Anh em chuyên đầu tư Vũng Tàu góp ý mình về dự án này mua giá như vậy có hợp lý không. Mình thì thấy nó khá cao.
Cảm ơn các bạn góp ý !
Tôi thấy anh nhập vai này cũng hay vì mình rất thích sales chịu khó nghĩ ra mấy điều lạ anh nên mua vì VT sẽ phát triển mạnh giá vầy quá rẻ mình ủng hộ anh chứ tôi không đủ tiền.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
8/8/19
37
7
8
29
em được khách gởi căn 2pn của CSJ, giá 55tr/m2 mà, đâu ra 45-50tr anh ơi.

Hạng B2
17/6/19
471
276
63
Chắc sở hữu 50 năm. Bác seo nào bán dự án này cho xin thông tin hay sđt nhé

Hạng B2
17/6/19
471
276
63
bên e có mấy lô đất dưới long hải cách biển chưa được 500m mà giá có 14tr-16tr m2, không biết bao giờ thì long hải được như vũng tàu, trong khi đó cũng có biển cũng có bải tắm, cũng kinh doanh bình thường mà giá chênh nhau quá nhiều

Gần bãi tắm Dinh Cô ko bác.

• Like
Reactions: tienbdshn