Hạng C
24/2/11
793
18.859
93
Sáng có sale gọi chào dự án mới của Huy Hoàng ngay Trương Văn Bang, giá 20 triệu/m2. Thứ 7 thì mở bán ngay đài truyền hình 14 Đinh Tiên Hoàng ( thấy sale nói là để quay phim luôn???)
Các bác có thông tin gì về dự án này không?

Hạng C
24/2/11
793
18.859
93
Thế nên em mới thấy lạ, cũng có bản đồ, vị trí lô đất rõ ràng nhưng cái giá thì quá ảo. Sale còn khẳng định chắc nịch không lừa đảo, rồi giờ phốt alibaba như thế thì nhà đầu tư cảnh giác rồi làm sao chúng em lừa được...

• Like
Reactions: kiensaigon
Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Thế nên em mới thấy lạ, cũng có bản đồ, vị trí lô đất rõ ràng nhưng cái giá thì quá ảo. Sale còn khẳng định chắc nịch không lừa đảo, rồi giờ phốt alibaba như thế thì nhà đầu tư cảnh giác rồi làm sao chúng em lừa được...
Nó hẹn bác ngay Đài TH để tiện ghé xe vào chở bác đi Nhơn Tạch đó. Nhiều sales bây giờ do đói quá đã đạt đến trình nói dối thượng thừa, mặt dày như cái vách hầm xí rồi.

Hạng C
24/2/11
793
18.859
93
Nó hẹn bác ngay Đài TH để tiện ghé xe vào chở bác đi Nhơn Tạch đó. Nhiều sales bây giờ do đói quá đã đạt đến trình nói dối thượng thừa, mặt dày như cái vách hầm xí rồi.
Vậy thì quá khốn nạn. Dù tôi đã cho sale thấy rõ là tôi biết đủ chiêu trò rồi, bao gồm cả việc chở xe đến long thành, nhơn trạch lùa gà nhưng sale vẫn chém rất ác. Đài TH là hôm đó mở bán, kết hợp quay phim để tạo tiếng vang cho dự án :))

qtt confirmed
Hạng B2
14/12/18
158
65
35
44
bây giờ mấy bạn sale mình hỏi phải giá và khu vực bán chính xác k thì đều trả lời là có nhé, kể cả mấy bạn sale nữ bây giờ cũng nói dối luôn